Languages
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 [11]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการเข้าพบผู้บริหาร MMTH วันที่ 30 มกราคม 2555  (อ่าน 39176 ครั้ง)
phakkhaphong
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #150 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 03:05:18 pm »

อยากฝากคำถามให้ MMTH ครับ ตอนโฆษณา ช่วงมอเตอร์โชว์ บอกว่า "รถพร้อมส่งมอบ"  ออกทั้งสื่อโทรทัศน์ หนังสือพิมพ์...

แต่... พอทำไม่ได้ ดันโยนภาระไปให้ดีลเลอร์ซะงั้น บอกว่าส่งหนังสือแจ้งให้ทางดีลเลอร์แล้ว แต่ทางดีลเลอร์ไม่แจ้งลูกค้าเอง

แล้วทำไมทาง MMTH ถึงไม่ออกมาจัดการเองละครับ ออกทั้งสื่อโทรทัศน์ หนังสือพิมพ์ ไปเลยครับว่า "เกิดความผิดพลาดขึ้นทำให้ไม่สามารถส่งมอบรถได้ต้องขออภัยลูกค้าทุกท่าน"

ทีจะขายละกล้าลงทุนกล้าหลอกลูกค้าให้มาจอง แต่พอเกิดปัญหาขึ้นมาดันโยนขี้ให้คนอื่นซะงั้น

เซ็งกับ MMTH จริงๆเลยครับ

ปล. ใครพอจะหาโฆษณาว่า จองวันนี้รถพร้อมส่งมอบได้บ้างไหมครับ ผมหาไม่เจอเลย รบกวนป๋าๆทีครับ  อ๋าย!!!!!

หามาให้แล้วค่ะ
มีรูปแบบนี้ก็ถึง สคบ ได้สิ อิอิ
Falcon
Newbie
*

« ตอบ #151 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:16:06 pm »

สรุปมีป๋าท่านใดได้คำตอบจาก MMTH ในแต่ละประเด็น แล้วบ้างหน่ะครับ คือ กระทู้มันยาวมาก หากมี post แล้วต้องขออภัยด้วยครับ  Tongue
wsura
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #152 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:56:03 pm »

จอง 2.5GT 2W ไปเมื่อ 22 กพ. จะได้เมื่อไหร่เนี่ย  Roll Eyes  อ่านแล้วเซ็งมาก อยากถอนจองไปดูยี่ห้ออื่น
tirapat
Newbie
*

like: -1

« ตอบ #153 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:04:07 pm »

จองศูนย์กรุงเทพฯ กลางธันวาคม 54 เซล์แจ้งตอนนี้ได้รถแล้ว ปาขาวมุก 2WD GT รอแต่งหล่อเพิ่มอีกสองสามวันครับ....มาทันเวลาพอดี ถ้ามาไม่ทัน Motor show ตั้งใจว่าจะเปลี่ยนแล้วเชียว...คนที่รอก็เป็นกำลังใจให้ครับ...คงไม่นานเกินเปลี่ยนใจแบบผมครับ
igotsig
Newbie
*

« ตอบ #154 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 10:02:47 am »

ผมจอง GT 2WD วันที่ 2 ธันวา 54 ในงาน MOTOR-EXPO (ตอนนั้นบอกมีรถที่ประกอบแล้ว 400 คันจอดอยู่ในลานจอดรอส่งมอบ) มาถึงตอนนี้เลื่อนมา 3 หน   รอบนี้เซลล์บอกจะได้รถกลางเดือน กพ.นี้ แต่มีแถมท้ายว่ายังไงได้ขับรถใหม่ก่อนสงกรานต์แน่   เอะมันยังไง จะได้กลางเดือนนี้หรือก่อนสงกรานต์ แต่ ณ ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลย ส่วนตัวผมถ้าเลื่อนอีกครั้งนี้ก็จบกันครับ ไม่มีแล้วครับเลื่อนหนที่ 4     ชอบนะ PJ แต่วัยรุ่นรออะไรแบบนานๆและไม่มีจุดหมายไม่ไหวครับผม

สวัสดี...

เหมือนกันเลยครับ เซลพูดแบบนี้เป้ะ รอบแรกบอกก่อนปีใหม่แน่นอน เราหลงเชื่ออุตส่าห์ถอนจองจากที่เดิมมาลงที่่นี่นึกว่าจะไวขึ้น เลือนมาทุกเดือน นี่ก้อจะหมดกุมภาฯแล้ว
ตกลงจะได้รถกันเมื่อไหร่ครับเนี่ย  Angry Angry Angry

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 [11]   ขึ้นบน
  พิมพ์