Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็นเจ้าปาอ้วนป้ายเเดงเยอะมากกกกกกก  (อ่าน 9335 ครั้ง)
Nanakorn
Newbie
*

like: 1

Golf คับผม

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 07:38:26 am »

ร้านที่อร่อย คนต้องเยอะเป็นธรรมดา ของอร่อยต้องใจเย็นๆ คับป๋า  good ยอดเยี่ยม

ปาดำ (ปาปทุม, ดอนเมือง) หมายเลข 602
อั๊ยยย่ะ 140 ครับ
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 02:06:51 pm »

ร้านที่อร่อย คนต้องเยอะเป็นธรรมดา ของอร่อยต้องใจเย็นๆ คับป๋า  good ยอดเยี่ยม

สั่งกระเพรากันเยอะ บังเอิญกระทะมันเล็ก แม่ครัวคงทำไม่ทันน่ะครับ ต้องรอกระทะต่อไปน่ะครับ.......

ผบ. ตอบมาว่า "ชั้นบอกเธอเเล้วให้สั่งกระเพราเหมือนอย่างชาวบ้านเค้า เวลาผัด เค้าก็จะได้ผัดทีเดียว ...
เรื่องมากอยากกินของเเปลกๆเอง
   555  ผมชอบผบ. ป๋าตอบจัง เปรียบซะเห็นภาพเลยคับ  like like
โปรเจกต์นี้ โดนด่าเยอะครับ ผมก็ยอมเเต่โดยดี บ่นงุงิๆไปสักพัก เเต่สุดท้ายเค้าก็ตามใจเรา haha
เเต่เรื่องใหญ่ๆไม่กล้าขัดครับ เชื่อเมียเเล้วได้ดีทุกรายจริงๆ

ถั่วโต้มมมนะค้าบบบบบ  good

ผมฝากไปบอก ผบ. ป๋าป่านหน่อยครับ ผมสั่งผัดกระเพราเหมือนชาวบ้านส่วนใหญ่ แต่ก็ยังไม่ได้กินเหมือนกันครับ  ทนไม่ได้ โอ๊ยมึน ฮือๆๆ

ร้านนี้เล่นตัวกันตั้งเเต่เด็กรับออเดอร์ พ่อครัว ยันเด็กเสริ์ฟอ่ะครับป๋า

เด็กรับออเดอร์ ... ได้เลยค่ะพี่ คิวไม่เยอะ สั่งพ่วงเลยมั้ยคะ จะได้เร็วๆ

พ่อครัว ... วันนี้อั๊วะเหนื่อย พอละ ไม่ผัด ...  วัตถุดิบก็ไม่มี เเปลงผักน้ำท่วม หมูก็ขาด เเล้วจะเอาอะไรมาผัด

พอผัดเสร็จ มาวางที่โต๊ะเตรียมเสิร์ฟ

ผจก.เเผนกครัว ... เอ้า เด็กเสิร์ฟหายไปไหนหมดวะ ... ลื้อไปตามเเขกมายกไปกินเองเลยก็ละกัน อยากกินก็มาเอาไป รอไม่ไหวก็ไปร้านอื่นนนน

เจริญ!!!

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 03:07:36 pm »

สั่งกระเพรากันเยอะ บังเอิญกระทะมันเล็ก แม่ครัวคงทำไม่ทันน่ะครับ ต้องรอกระทะต่อไปน่ะครับ.......

ผบ. ตอบมาว่า "ชั้นบอกเธอเเล้วให้สั่งกระเพราเหมือนอย่างชาวบ้านเค้า เวลาผัด เค้าก็จะได้ผัดทีเดียว ...
เรื่องมากอยากกินของเเปลกๆเอง
   555  ผมชอบผบ. ป๋าตอบจัง เปรียบซะเห็นภาพเลยคับ  like like
โปรเจกต์นี้ โดนด่าเยอะครับ ผมก็ยอมเเต่โดยดี บ่นงุงิๆไปสักพัก เเต่สุดท้ายเค้าก็ตามใจเรา haha
เเต่เรื่องใหญ่ๆไม่กล้าขัดครับ เชื่อเมียเเล้วได้ดีทุกรายจริงๆ

ถั่วโต้มมมนะค้าบบบบบ  good

ผมฝากไปบอก ผบ. ป๋าป่านหน่อยครับ ผมสั่งผัดกระเพราเหมือนชาวบ้านส่วนใหญ่ แต่ก็ยังไม่ได้กินเหมือนกันครับ  ทนไม่ได้ โอ๊ยมึน ฮือๆๆ

ร้านนี้เล่นตัวกันตั้งเเต่เด็กรับออเดอร์ พ่อครัว ยันเด็กเสริ์ฟอ่ะครับป๋า

เด็กรับออเดอร์ ... ได้เลยค่ะพี่ คิวไม่เยอะ สั่งพ่วงเลยมั้ยคะ จะได้เร็วๆ

พ่อครัว ... วันนี้อั๊วะเหนื่อย พอละ ไม่ผัด ...  วัตถุดิบก็ไม่มี เเปลงผักน้ำท่วม หมูก็ขาด เเล้วจะเอาอะไรมาผัด

พอผัดเสร็จ มาวางที่โต๊ะเตรียมเสิร์ฟ

ผจก.เเผนกครัว ... เอ้า เด็กเสิร์ฟหายไปไหนหมดวะ ... ลื้อไปตามเเขกมายกไปกินเองเลยก็ละกัน อยากกินก็มาเอาไป รอไม่ไหวก็ไปร้านอื่นนนน

เจริญ!!!

สุดยอดมาก เปรียบเทียบได้เหมือนเปะ hi

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
wat@samparn
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 12:40:33 pm »

เมื่อเจอคู่แฝดติดไฟแดงคู่กันเลย   
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์