Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม เรื่อง ล็อคยางอะไหล่  (อ่าน 5343 ครั้ง)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 11:01:33 pm »

ของผม ติดพร้อมเพื่อนๆ ป๋าๆ ในคลับ..
เป็นของ lock tech ต้องเจาะรูครับ.. 1 รูเท่านั้น ..

น่าจะโอเคนะครับ..ดีกว่า ไม่ล๊อกเลย... ดูแล้ว แข็งแรงมั่นใจได้ในระดับหนึ่ง..

อีกอย่างเมื่อไม่นาน ยากรั่ว รูเบ่อเริ่ม... สุดท้าย ยางอะไหล่ที่ห้อยอยู่ ได้ใช้งานจริงครับ
จัดการเปลี่ยนเองเลย..ไม่ยากอย่างที่คิด แต่ก็ได้เหงื่อเหมือนกัน...

คิดๆ แล้ว ดีกว่า จอดรถข้างทาง แล้วกลับไปเอายางที่บ้าน..ผมว่ามีไว้เถอะครับ
เหตุจำเป็นมันก็ต้องเอามาใช้ครับ...  Smiley Smiley

น้องปาขาวกำลังมองหาล็อคยางอะไหล่ ป๋าติด  lock tech รุ่นไหน ราคาเท่าไรครับ

โอ้ว ..พระเจ้า...รุ่นไหนเหรอ ..ผมจำไม่ได้จริงๆ ครับ..นานมาแล้ว สองปีได้แล้วมั๊ง
ช่วงนั้น ป๋าๆ หลายท่านให้ความสนใจ และแนะนำให้ lock tech ส่งคนมาติดตั้งให้ด้วย..
ผมก็ลืมไปแล้วด้วยนะ ..แต่ว่า คงราวๆ 3,000 ไม่เกินนั้นมั๊งครับ...

เดียวขอเช็คดูอีกทีครับ...
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 09:31:48 am »

ของผม ติดพร้อมเพื่อนๆ ป๋าๆ ในคลับ..
เป็นของ lock tech ต้องเจาะรูครับ.. 1 รูเท่านั้น ..

น่าจะโอเคนะครับ..ดีกว่า ไม่ล๊อกเลย... ดูแล้ว แข็งแรงมั่นใจได้ในระดับหนึ่ง..

อีกอย่างเมื่อไม่นาน ยากรั่ว รูเบ่อเริ่ม... สุดท้าย ยางอะไหล่ที่ห้อยอยู่ ได้ใช้งานจริงครับ
จัดการเปลี่ยนเองเลย..ไม่ยากอย่างที่คิด แต่ก็ได้เหงื่อเหมือนกัน...

คิดๆ แล้ว ดีกว่า จอดรถข้างทาง แล้วกลับไปเอายางที่บ้าน..ผมว่ามีไว้เถอะครับ
เหตุจำเป็นมันก็ต้องเอามาใช้ครับ...  Smiley Smiley

น้องปาขาวกำลังมองหาล็อคยางอะไหล่ ป๋าติด  lock tech รุ่นไหน ราคาเท่าไรครับ

โอ้ว ..พระเจ้า...รุ่นไหนเหรอ ..ผมจำไม่ได้จริงๆ ครับ..นานมาแล้ว สองปีได้แล้วมั๊ง
ช่วงนั้น ป๋าๆ หลายท่านให้ความสนใจ และแนะนำให้ lock tech ส่งคนมาติดตั้งให้ด้วย..
ผมก็ลืมไปแล้วด้วยนะ ..แต่ว่า คงราวๆ 3,000 ไม่เกินนั้นมั๊งครับ...

เดียวขอเช็คดูอีกทีครับ...
กันขโมยล็อกเทคอยู่สองพันกว่าบาทครับ
ส่วนกันขโมยยาง 800 บาทครับ จ่ายสด ถ้ารูดบัตรมีเเวทเพิ่มอีก 7% ครับ ราคาจากศูนย์พัฒนาการครับผม

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์