Languages
หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++++ภาพมีตติ้งปาปทุม..... 6-8-54 +++++  (อ่าน 3311 ครั้ง)
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 10:47:45 pm »

ขอบคุณป๋านะ ที่ให้ความรู้เรื่องความแรง ขอบคุณ ป๋าอ็อด ที่ให้ข้อมูลเรื่องเบรค ขอบคุณป๋าชาติ ที่ยอมเปลืองน้ำมันให้ทดสอบช่วงล่าง และขอขอบคุณสมาชิกปาปทุมทุกท่านที่ให้ความเป็นกันเอง ขอบคุณครับ  red heart
จ้า แล้วแวะมาในกระทู้ บ่อยๆนะป๋าyo  สาธุ สาธุ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:59:05 am »

ขอบคุณป๋านะ ที่ให้ความรู้เรื่องความแรง ขอบคุณ ป๋าอ็อด ที่ให้ข้อมูลเรื่องเบรค ขอบคุณป๋าชาติ ที่ยอมเปลืองน้ำมันให้ทดสอบช่วงล่าง และขอขอบคุณสมาชิกปาปทุมทุกท่านที่ให้ความเป็นกันเอง ขอบคุณครับ  red heart
จ้า แล้วแวะมาในกระทู้ บ่อยๆนะป๋าyo  สาธุ สาธุ

ป๋าโย  อยู่ไหน   มารายตัวหน่อย  เสาร์ 20  นะครับ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 12:14:16 pm »

ป๋าเก๊ก ที่บ้านมีอะไรให้กินเปล่า อะ อิอิ Cheesy
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 05:49:11 pm »

ป๋าเก๊ก ที่บ้านมีอะไรให้กินเปล่า อะ อิอิ Cheesy
ป๋าอยากกินไรอะ เดียวผมนึกให้ อิอิ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:08:11 pm »

ป๋าอยากกินไรอะ เดียวผมนึกให้ อิอิ

ป๋าเก๊ก  ผมกับป๋าอ็อดเน้นขนมกับ  กับแกล้มครับ  Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:14:47 pm »

ป๋าเก๊ก  ผมกับป๋าอ็อดเน้นขนมกับ  กับแกล้มครับ  Cheesy

เดือนนี้ถือศิลอด  อดกินเลยเรา   จะเหลือถึงเย็นป่าวน๋าาาาา    ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ   
tom200
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 12:35:41 pm »

มีรูปผมด้วยเท่จริงๆ เลย  ผม ต้อมน่ะครับ มาใหม่ๆ    Cheesy
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 04, 2011, 02:28:23 am »

มีรูปผมด้วยเท่จริงๆ เลย  ผม ต้อมน่ะครับ มาใหม่ๆ    Cheesy

ยินดีต้อนรับครับป๋า้ต้อม  hi
Tongsom
Newbie
*

like: 0

คิดแตกต่างได้ แต่อย่าแตกแยก

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 07:44:26 pm »

ถ้ามีโอกาศ ครั้งหน้าจะไปร่วมจอยด้วย ผมยังใหม่อยู่

รูปลักษณ์ภายนอก ปล่อยให้ดูธรรมดาๆๆ แต่ไส้ในแฝง แอบ เอาไว้ รอช่วงเวลา พร้อมปล่อยออกมา
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 09:17:50 pm »

เดี๋ยวรอให้อากาศร้อนกว่านี้หน่อย..แล้วเรานัดกันไปกินไรเย็นๆ..ดีกว่า Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 11:04:20 pm »

เดี๋ยวรอให้อากาศร้อนกว่านี้หน่อย..แล้วเรานัดกันไปกินไรเย็นๆ..ดีกว่า Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

กลับมาอีกครั้งกับท่านประธานสุดหล่อของเรา     ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม

สร้างสีสันทุกงานไป หายไปเดือนนึง บอกว่าร้านก๋วยเตี๋ยว (น้องเมีย มีคนกระซิบมา จิงป่าวคับ  Wink    Wink   Wink )  ยุ่งมากกกกกก

ร้านมือถือไม่ได้เข้าไปเลยยยยย
(ผมขอเซ้งต่อได้มั้ยครับ    Cheesy   Cheesy   Cheesy  )  ยังไงก็ขอให้ร่ำรวยยิ่ง ๆ ขึ้นไปคร๊าบบบบ

แต่อย่าลืมน้องคนนี้นะครับ
  Cheesy   Cheesy   Cheesy
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 11:51:18 pm »

กลับมาอีกครั้งกับท่านประธานสุดหล่อของเรา     ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม

สร้างสีสันทุกงานไป หายไปเดือนนึง บอกว่าร้านก๋วยเตี๋ยว (น้องเมีย มีคนกระซิบมา จิงป่าวคับ  Wink    Wink   Wink )  ยุ่งมากกกกกก

(ผมขอเซ้งต่อได้มั้ยครับ    Cheesy   Cheesy   Cheesy  )  ยังไงก็ขอให้ร่ำรวยยิ่ง ๆ ขึ้นไปคร๊าบบบบ

Cheesy   Cheesy   Cheesy
ม่ายลืมๆๆๆๆๆ..ไม่ลืมไม่ลืมไม่ลืม..ม่ายลืมๆๆๆๆๆ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 11:54:47 pm »

กลับมาอีกครั้งกับท่านประธานสุดหล่อของเรา     ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม

สร้างสีสันทุกงานไป หายไปเดือนนึง บอกว่าร้านก๋วยเตี๋ยว (น้องเมีย มีคนกระซิบมา จิงป่าวคับ  Wink    Wink   Wink )  ยุ่งมากกกกกก

(ผมขอเซ้งต่อได้มั้ยครับ    Cheesy   Cheesy   Cheesy  )   ยังไงก็ขอให้ร่ำรวยยิ่ง ๆ ขึ้นไปคร๊าบบบบ

Cheesy   Cheesy   Cheesy
ม่ายลืมๆๆๆๆๆ..ไม่ลืมไม่ลืมไม่ลืม..ม่ายลืมๆๆๆๆๆ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
คิดถึง คิดถึงป๋าชาติ  red heart red heart

Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 12:58:31 am »

กลับมาอีกครั้งกับท่านประธานสุดหล่อของเรา     ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม

สร้างสีสันทุกงานไป หายไปเดือนนึง บอกว่าร้านก๋วยเตี๋ยว (น้องเมีย มีคนกระซิบมา จิงป่าวคับ  Wink    Wink   Wink )  ยุ่งมากกกกกก

(ผมขอเซ้งต่อได้มั้ยครับ    Cheesy   Cheesy   Cheesy  )   ยังไงก็ขอให้ร่ำรวยยิ่ง ๆ ขึ้นไปคร๊าบบบบ

Cheesy   Cheesy   Cheesy
คิดถึง คิดถึงป๋าชาติ  red heart red heart
รักเสมอ..จุบุจุบุ Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss
teddyisman
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 05:03:29 pm »

like
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์