Languages
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 38 ... 60   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <((((((>< รวมพล ปาเจโร่หนุกหนาน เฮฮาปาตี้ 2 ขวบแล้วครับ  (อ่าน 58994 ครั้ง)
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #435 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:43:18 am »

อิอิ มานับถอยหลังด้วยคน joob

มานับถ่อยหลังเป็นเพื่อนด้วยครับ ป๋ารุ่ง เผื่อได้ของฝากจากดำเนินสะดวก  Cheesy ล้อเล่น ขำๆ แล้วพบกันครับ  lala
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #436 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 10:09:38 am »

มีของดีติดมือมาด้วยแน่นอน...พี่รุ่งผม...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
pongpan55
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #437 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 10:47:20 am »

อยากไปร่วมงานด้วย ตอนนี้เต็มแล้วเหรอ ว่าง 2 คน 1 ห้อง มั้ยครับ
oraora_pajero
Newbie
*

« ตอบ #438 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:39:07 pm »

good พี่คับ  วิบูลย์  ไปด้วย 6 คนคับ
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #439 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 02:51:38 pm »

อยากไปร่วมงานด้วย ตอนนี้เต็มแล้วเหรอ ว่าง 2 คน 1 ห้อง มั้ยครับ

ยังได้ครับ แต่พักอีกที่ห่างกัน 1กม ครับ รายละเอียดอ่านดูก่อนครับ

แจ้งข่าวให้ทราบเพิ่มเติมที่พักในเครือ  panther Creek เป็นศูนย์สัมมนาบุคลากร บ.ฤทธา จำกัด

http://th-th.facebook.com/media/set/?set=a.184450471571599.54226.135483963134917&type=3

จะอยู่ห่างจากรีสอร์ทประมาณ 1กม. จะมีห้องที่เหมาะสำหรับครอบครัวที่มีเด็ก โดยเตรียมที่นอนไปปูนอนเพิ่มเติมเอง  20 ห้อง ห้องที่ขนาดเล็กเหมาะสำหรับมาเป็นคู่ 8ห้อง  และที่พักนี้จะมีราคาถูกกว่ารีสอร์ท  สมาชิกที่จะเข้าพักต้องแจ้งรายละเอียดจำนวนเด็ก  ศึกษาภาพก่อนตัดสินใจจองและโอน  ครับ

1.Southern man               1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2 เด็กต่ำกว่า 7 ปี 2 คน    ----โอนแล้ว
2.Southern man               1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2                                  ----โอนแล้ว                                  
3.เอก@ปราณฯ                   1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2 คน
4.bogust11                       1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2
5.chalerm no.437.            1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1
6.pajero9044.                 1 ห้อง ผู้ใหญ่2 เด็ก 1.                         ----โอนแล้ว
7.ด่อนวังจันทร์2024          1 ห้อง  ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1
8.BOE                             1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2                                ----โอนแล้ว
9.ป๋านิค NIXON                1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2
10.ป๋าโจ้ Joe ผู้ชาย*รสส้ม*  1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2
11.คุณแหม่มnarnia 04 (No. 144)    1 ห้อง ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2         ----โอนแล้ว
12.ป๋านุ.ปาเงิน                      1ห้อง ผู้ใหญ่ 2เด็ก 2                   ----โอนแล้ว
13.kittah2010                      1 ห้องผู้ใหญ่ 2 คน เด็ก 2             ----โอนแล้ว
14.amprayong                     1 ห้องครับ..  ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1 คน    ----โอนแล้ว
15.gramsai                                          ?
16.oraora_pajero                 2ห้อง 6คน
17.                            
18.
19.
20.

1ห้องผู้ใหญ่2คน  

1.น้องกิ๊บ                                                   ----โอนแล้ว
2.คุณอุดม
3.songpol2524                                            ----โอนแล้ว
4.JF                                                          ----โอนแล้ว
5.pa_pae                                                   ----โอนแล้ว
6.siriphong.je

เต็มแล้วครับ

- ผู้ใหญ่ 2 ท่าน /1ห้อง 3100 บาท อาหารกลางวัน+เย็น+เช้า ABF
  - ผู้ใหญ่ 1 ท่าน ร่วมงานพักรวมหรือไม่ค้าง 700 บาท อาหารกลางวัน+เย็น
  - เด็กอายุ7-12 ปี พิเศษสุดๆกับชาวปาเจ่โร่  2 คนแรกไม่เสียค่าใช้จ่าย คนที่3ขึ้นไปเสียคนละ 350 บาท
  - ต่ำกว่า 7 ปี ไม่เสียค่าใช้จ่าย

รบกวนมีเศษสตางค์ เช่น 3500.11 เพื่อง่ายในการตรวจสอบ หลังจากโอนเรียบร้อยแล้ว แจ้งให้ทราบทางหน้าบอร์ด พร้อมแนบภาพถ่ายสลิบหรือหลักฐานการโอน และแจ้งรายละเอียดต่างๆ โดยกรอกข้อมูลต่างๆที่ลิ้งค์ข้างล่างVVVVVV

แจ้งรายละเอียดข้อมูลเข้าร่วมกิจกรรม กดที่นี่

bogust11
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #440 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 05:12:54 pm »

งานเข้า  ขออภัย ทีมงานอย่างสูง ครับ  ผมได้จองไว้  ได้สำรอง  กะพาแฟนไปเที่ยว  แล้ว ได้ร่วมกิจกรรม กับ  คณะ ปาเจโร่ทุกท่าน
แต่วันที่ 2  มี ติดลูกค้า ด่วนครับ  ไม่มีใครไปแทนเลย  ต้องขออภัย อย่างสูงครับ  ยังไง ของผม ก้อปล่อยให้กับ คนที่อยากไป แต่ ไม่ได้จองได้เลยครับ
โอกาส หน้า ผมจะหาโอกาส ร่วมด้วยอีกครั้ง  อุตส่า จอง ไว้ล่วงหน้าสองเดือน เสียดายมาก สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Hurricane
ADMIN
Hero Member

« ตอบ #441 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:30:55 pm »

งานเข้า  ขออภัย ทีมงานอย่างสูง ครับ  ผมได้จองไว้  ได้สำรอง  กะพาแฟนไปเที่ยว  แล้ว ได้ร่วมกิจกรรม กับ  คณะ ปาเจโร่ทุกท่าน
แต่วันที่ 2  มี ติดลูกค้า ด่วนครับ  ไม่มีใครไปแทนเลย  ต้องขออภัย อย่างสูงครับ  ยังไง ของผม ก้อปล่อยให้กับ คนที่อยากไป แต่ ไม่ได้จองได้เลยครับ
โอกาส หน้า ผมจะหาโอกาส ร่วมด้วยอีกครั้ง  อุตส่า จอง ไว้ล่วงหน้าสองเดือน เสียดายมาก สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

เสียดายเช่นเดียวกันครับ ไว้มีโอกาศค่อยเจอกันครับ

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #442 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 10:58:41 pm »

เสียดายเช่นเดียวกันครับ ไว้มีโอกาศค่อยเจอกันครับ

Sad  Sad ไว้โอกาสหน้านะคับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Thunya
Newbie
*

« ตอบ #443 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 01:37:47 am »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ  ตายแน่... ตายแน่ๆ ค่ะงานนี้  ตามไปอ่านตั้งแต่หน้าแรก จนถึงหน้าสุดท้าย สังเกตุได้ว่า  สมาชิกหลายๆ ท่าน เคยไปทริป หรือ สนิทกันบ้างแล้ว  และอีกอย่าง การจองห้องของแต่ละคัน ไปเป็นครอบครัวกันทั้งนั้นเลยค่ะ  ตอนนี้กังวลมากๆ 1. ไปคนเดียว (เพื่อนติดงานไม่มีใครว่างไปด้วยซักคน) 2. เป็นสมาชิกใหม่ ไม่เคยไปทริป 3.ไม่รู้จักใครเลย  อยากไปมากๆ  แต่กังวล มากๆ เช่นกันค่ะ ทำไงดี  ฮือๆๆ
Hurricane
ADMIN
Hero Member

« ตอบ #444 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 02:00:30 am »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ  ตายแน่... ตายแน่ๆ ค่ะงานนี้  ตามไปอ่านตั้งแต่หน้าแรก จนถึงหน้าสุดท้าย สังเกตุได้ว่า  สมาชิกหลายๆ ท่าน เคยไปทริป หรือ สนิทกันบ้างแล้ว  และอีกอย่าง การจองห้องของแต่ละคัน ไปเป็นครอบครัวกันทั้งนั้นเลยค่ะ  ตอนนี้กังวลมากๆ 1. ไปคนเดียว (เพื่อนติดงานไม่มีใครว่างไปด้วยซักคน) 2. เป็นสมาชิกใหม่ ไม่เคยไปทริป 3.ไม่รู้จักใครเลย  อยากไปมากๆ  แต่กังวล มากๆ เช่นกันค่ะ ทำไงดี  ฮือๆๆ

หลายคนรู้จักกันมาก่อนหน้า แต่หลายคนที่คุยในบอร์ดยังไม่เคยเจอหน้ากันเลยครับ ถ้ามารับรองมาก็ไม่ปล่อยให้เขินให้เหงา ผมมีน้องๆเป็นคุณครูเด็กเล็กจากราชภัฏมาช่วยเป็นสต๊าฟ6-7คน  ยังมีเหล่าผบทั้งหลายไปช่วยดูแล ใจดีน่ารักกันทุกคนครับ

kittah2010
Jr. Member
**

like: 6

ปาน้ำตาล1625

« ตอบ #445 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 07:28:14 am »

ผมก็ใหม่ครับ ไปร่วมทริปครั้งแรกเหมือนกันครับ
ผมไปเป็นครอบครัวเด็ก2คน มาช่วยผมเลี้ยงเด็กได้นะครับ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #446 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 08:06:56 am »

ครั้งแรกย่อมมีตื่นเต้นเสมอ....ผมเคยเป็นอย่างนี้มาก่อนคับช่วงไปทริปครั้งแรก
ไม่รู้จักใครเลย แต่พอเริ่มได้คุยกับป๋าแต่ๆละเริ่มมีความคุ้นเคยกัน เริ่มสนุก หัวเราะกัน ความสุขจึงเกิด
แล้วเคยมานั่งคิดหลังจากทริปว่าแปลกจังคนไม่เคยรู้จักกันมาก่อนแต่พอได้พูดคุยกันเหมือนกับคนรู้จักกันมานานแล้ว
อีกอย่างนึงป๋าๆที่ไปงานนี้ส่วนใหญ่ผมเคยคุยแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเจอตัวจริง....
ปล.ไม่ต้องกลัวแต่ตื่นเต้นได้ที่จะได้เจอมิตรภาพดีๆที่เกิดขึ้นในบ้านหลังนี้คับ แล้วเจอกันนะคับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ด่อนวังจันทร์2024
Jr. Member
**

like: 6

ทำทุกๆวันให้เป็นวันที่ดีที่สุด

« ตอบ #447 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 09:03:04 am »

ผมด่อนวังจันทร์ 2024 ต้องขอสละสิทธิ์ครับวันที่  2 ก.พ ลูกสาวติดสอบครับงงมากมีสอบวันเสาร์ด้วยเสียด้ายมากๆๆๆๆๆใว้โอกาสหน้าครับ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad :(ขอให้สนุกกันนะครับ
beever
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #448 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 09:50:03 am »

ครั้งแรกย่อมมีตื่นเต้นเสมอ....ผมเคยเป็นอย่างนี้มาก่อนคับช่วงไปทริปครั้งแรก
ไม่รู้จักใครเลย แต่พอเริ่มได้คุยกับป๋าแต่ๆละเริ่มมีความคุ้นเคยกัน เริ่มสนุก หัวเราะกัน ความสุขจึงเกิด
แล้วเคยมานั่งคิดหลังจากทริปว่าแปลกจังคนไม่เคยรู้จักกันมาก่อนแต่พอได้พูดคุยกันเหมือนกับคนรู้จักกันมานานแล้ว
อีกอย่างนึงป๋าๆที่ไปงานนี้ส่วนใหญ่ผมเคยคุยแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเจอตัวจริง....
ปล.ไม่ต้องกลัวแต่ตื่นเต้นได้ที่จะได้เจอมิตรภาพดีๆที่เกิดขึ้นในบ้านหลังนี้คับ แล้วเจอกันนะคับ

oooถูกต้องน่ะครีาบบบบ ความตื่นเต้นเป็นจุดเริ่มต้นของความสนุก คนเราทุกคนมีความตื่นเต้นในตัวกันทุกคนแต่เราพร้อมที่จะเปิดรับความตื่นเต้นนั้นไหม

ยอดเยี่ยม ผมก็ไปคนเดียวเหมือนกัน ใหม่เหมือนกัน แต่อย่าลืมครับมิตรภาพเกิดขึ้นที่ Pajerosport-Thailand ครับ
 lala หวังว่าคงได้เจอกันครับ ครอบครัวเดียวกันครับ

ความสวยงามของวาทะในข้อความ  บ่งบอกถึงความงดงามของจิตใจ
beever
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #449 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 09:53:24 am »

มีของดีติดมือมาด้วยแน่นอน...พี่รุ่งผม...

u ยอดเยี่ยม รอนับถอยหลังและรอต้อนรับพี่รุ่งเหมียนกันเช่นเดียวก่ะพี่ต้นอ่ะคับ red heart red heart

ความสวยงามของวาทะในข้อความ  บ่งบอกถึงความงดงามของจิตใจ
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 38 ... 60   ขึ้นบน
  พิมพ์