Languages
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 39 ... 60   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <((((((>< รวมพล ปาเจโร่หนุกหนาน เฮฮาปาตี้ 2 ขวบแล้วครับ  (อ่าน 59022 ครั้ง)
Thunya
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #450 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 11:24:04 am »

u  ถ้างั้นตกลงค่ะ  ขอเข้าร่วมเดินทางกับครอบครัว  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ   สาธุ   รบกวนเรียนถามค่ะ ถ้าโอนเงินผ่านมือถือ จะแสดงหลักฐานการโอนยังไงคะ
beever
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #451 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 12:07:47 pm »

u  ถ้างั้นตกลงค่ะ  ขอเข้าร่วมเดินทางกับครอบครัว  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ   สาธุ   รบกวนเรียนถามค่ะ ถ้าโอนเงินผ่านมือถือ จะแสดงหลักฐานการโอนยังไงคะ

red heart red heart คุณทำถูกแล้ว รอรับประสบการณ์ใหม่ที่จะเกิดขึ้นได้เลยครับ
ส่วนเรื่องการจองห้องรอ ป๋าลุ้น มาตอบให้น่ะคร๊าบบบบ แล้วเจอกันในงานครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ความสวยงามของวาทะในข้อความ  บ่งบอกถึงความงดงามของจิตใจ
JATE NO.531
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #452 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 12:19:46 pm »

ใกล้สนุกกันแล้วนะครับ
ครั้งที่ 2 แล้วผม ไปครั้งแรกก็กลัว เขิน แต่ความจริงไม่ใช่เลย
เพื่อนใหม่ที่คุยกัน ทั้งในบอร์ด และที่พึ่งเจอ กับสนิทกันได้อย่างรวดเร็ว
รับรองไปแล้ว ไม่รู้สึกเป็นแกะดำแน่นอน (สำหรับเพื่อนที่ไปและคิดจะไปครั้งแรก
จะมีครั้งที่สองได้ ก็ต้องมีครั้งแรกก่อนเสมอ)

สาธุ
Thunya
Newbie
*

« ตอบ #453 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 04:08:02 pm »

red heart  ขอบคุณคำแนะนำจากทุกท่านนะคะ  โอนเงินเรียบร้อยแล้ว  ไม่ทราบว่า จ่ายค่าลงทะเบียนหน้างานได้มั้ยคะ??  เผื่อวันเดินทาง หาเพื่อนร่วมทางได้อ่ะค่ะ   Cheesy
Thapanapong
Newbie
*

like: 5

ID.2912 Pa Chonburi

« ตอบ #454 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 04:29:03 pm »

ปายอง  ปาชลเยอะ จัดทริปหน้ามา Zone นี้บ้างนะครับ   red heart

กิจกรรมเยอะ ตับ เริ่มแข็ง(แรง)
นุ.ปาเงิน
Newbie
*

ปาเงิน 2011

« ตอบ #455 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 05:50:35 pm »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ  ตายแน่... ตายแน่ๆ ค่ะงานนี้  ตามไปอ่านตั้งแต่หน้าแรก จนถึงหน้าสุดท้าย สังเกตุได้ว่า  สมาชิกหลายๆ ท่าน เคยไปทริป หรือ สนิทกันบ้างแล้ว  และอีกอย่าง การจองห้องของแต่ละคัน ไปเป็นครอบครัวกันทั้งนั้นเลยค่ะ  ตอนนี้กังวลมากๆ 1. ไปคนเดียว (เพื่อนติดงานไม่มีใครว่างไปด้วยซักคน) 2. เป็นสมาชิกใหม่ ไม่เคยไปทริป 3.ไม่รู้จักใครเลย  อยากไปมากๆ  แต่กังวล มากๆ เช่นกันค่ะ ทำไงดี  ฮือๆๆ
ครั้งแรกย่อมมีตื่นเต้นเสมอ....ผมเคยเป็นอย่างนี้มาก่อนคับช่วงไปทริปครั้งแรก
ไม่รู้จักใครเลย แต่พอเริ่มได้คุยกับป๋าแต่ๆละเริ่มมีความคุ้นเคยกัน เริ่มสนุก หัวเราะกัน ความสุขจึงเกิด
แล้วเคยมานั่งคิดหลังจากทริปว่าแปลกจังคนไม่เคยรู้จักกันมาก่อนแต่พอได้พูดคุยกันเหมือนกับคนรู้จักกันมานานแล้ว
อีกอย่างนึงป๋าๆที่ไปงานนี้ส่วนใหญ่ผมเคยคุยแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเจอตัวจริง....
ปล.ไม่ต้องกลัวแต่ตื่นเต้นได้ที่จะได้เจอมิตรภาพดีๆที่เกิดขึ้นในบ้านหลังนี้คับ แล้วเจอกันนะคับ

ผมกับครอบครัวก็ไปร่วมครั้งแรกเหมือนกันครับ เราคงได้มีโอกาสพูดคุยกันในงานนะครับ

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #456 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 09:27:50 pm »

ยินดีมากแล้วพบกัน แจ้งเวลามาก็ได้ครับ หลังจากโอนแล้วแจ้งข้อมูลในแบบฟอร์มตามลิ้งค์นี้ด้วยนะครับ     https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dG4yelBGNU1iREk2UG5fQU4zZkdNVUE6MQ

red heart  ขอบคุณคำแนะนำจากทุกท่านนะคะ  โอนเงินเรียบร้อยแล้ว  ไม่ทราบว่า จ่ายค่าลงทะเบียนหน้างานได้มั้ยคะ??  เผื่อวันเดินทาง หาเพื่อนร่วมทางได้อ่ะค่ะ   Cheesy

ถ้ามีเพื่อนร่วมทางมาก่อนสักวันสองวันแจ้งให้ทราบหน่อยแล้วค่อยมาจ่ายหน้างานก็ได้ครับ

sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #457 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 10:56:46 pm »

เพิ่งมามิตติ้งเป็นครั้งแรกเหรอครับ ถ้างั้นผมขอเตือนว่าให้ระวังนะครับ ระวังอะไรนะเหรอครับ ก็ ระวัง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะติดใจไงคร้าบ อิอิ  มาแล้วอยากมาอีก haha
Hurricane
ADMIN
Hero Member

« ตอบ #458 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 10:58:10 pm »

เพิ่งมามิตติ้งเป็นครั้งแรกเหรอครับ ถ้างั้นผมขอเตือนว่าให้ระวังนะครับ ระวังอะไรนะเหรอครับ ก็ ระวัง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะติดใจไงคร้าบ อิอิ  มาแล้วอยากมาอีก haha

ป๋าแสบเป็นหนึ่งในนั้น คร๊าบบบบ  ฮ่าๆๆๆ

rung7139
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #459 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 08:25:43 am »

สวัสดีครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
amprayong
Newbie
*

" V6 In Klang ID:1827 "

« ตอบ #460 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 10:19:15 am »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ  ตายแน่... ตายแน่ๆ ค่ะงานนี้  ตามไปอ่านตั้งแต่หน้าแรก จนถึงหน้าสุดท้าย สังเกตุได้ว่า  สมาชิกหลายๆ ท่าน เคยไปทริป หรือ สนิทกันบ้างแล้ว  และอีกอย่าง การจองห้องของแต่ละคัน ไปเป็นครอบครัวกันทั้งนั้นเลยค่ะ  ตอนนี้กังวลมากๆ 1. ไปคนเดียว (เพื่อนติดงานไม่มีใครว่างไปด้วยซักคน) 2. เป็นสมาชิกใหม่ ไม่เคยไปทริป 3.ไม่รู้จักใครเลย  อยากไปมากๆ  แต่กังวล มากๆ เช่นกันค่ะ ทำไงดี  ฮือๆๆ
ครั้งแรกย่อมมีตื่นเต้นเสมอ....ผมเคยเป็นอย่างนี้มาก่อนคับช่วงไปทริปครั้งแรก
ไม่รู้จักใครเลย แต่พอเริ่มได้คุยกับป๋าแต่ๆละเริ่มมีความคุ้นเคยกัน เริ่มสนุก หัวเราะกัน ความสุขจึงเกิด
แล้วเคยมานั่งคิดหลังจากทริปว่าแปลกจังคนไม่เคยรู้จักกันมาก่อนแต่พอได้พูดคุยกันเหมือนกับคนรู้จักกันมานานแล้ว
อีกอย่างนึงป๋าๆที่ไปงานนี้ส่วนใหญ่ผมเคยคุยแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเจอตัวจริง....
ปล.ไม่ต้องกลัวแต่ตื่นเต้นได้ที่จะได้เจอมิตรภาพดีๆที่เกิดขึ้นในบ้านหลังนี้คับ แล้วเจอกันนะคับ

ผมกับครอบครัวก็ไปร่วมครั้งแรกเหมือนกันครับ เราคงได้มีโอกาสพูดคุยกันในงานนะครับ

...ผมก็ครั้งแรกเหมือนกันครับ...เขิน เขิน เหมือนกัน..  ถ้ายังงัยขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกครอบครัวนะครับ....

" ผมชื่อนายแอมป์ อยู่ระยองครับ..091-9825466 "  ID Line: 0919825466  คร้าบบบ
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #461 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 10:36:08 am »

...ผมก็ครั้งแรกเหมือนกันครับ...เขิน เขิน เหมือนกัน..  ถ้ายังงัยขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกครอบครัวนะครับ....

รับฝากได้ แต่ไม่คืนให้ นะครับ  Cheesy  ครั้งแรกอาจเขินๆ เป็นธรรมดา ปล่อยใจให้สบายๆ แล้วสนุกสุดเหวียงไปด้วยกัน ครับ  lala
Pla2
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #462 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:25:34 am »

แพคกระเป๋าแล้วน้า....คริคริ

"ผิดเป็นเรื่องธรรมดาของทุกคน โยนความผิดเป็นเรื่องของคนเลว ยอมรับผิดเป็นเรื่องของคนดี พยายามแก้ผิดให้ถูกเป็นเรื่องของคนพิเศษ "
Hurricane
ADMIN
Hero Member

« ตอบ #463 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 03:46:58 pm »

เหลือไม่กี่ห้องแล้วนะครับ  งานแบบนี้มีแค่ปีละหน   จัดเต็มรางวัลเพียบๆๆ 

จากศูนย์ข่าว Hurricane News แจ้งมาว่าคุณอิง อชิตะ อาจจะไปร่วมงานนี้ด้วย ตอนนี้กำลังเคลียคิวอยู่ครับ

UN-109
ดอน / ID No.1522
Jr. Member
**

« ตอบ #464 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 03:51:38 pm »

ดีจร้าาาทุกท่านใกล้จะได้เจอกันอีกแว้วววว อิอิ  ยอดเยี่ยม lala

ใช่ครับป๋าแสบ     lala lala lala

!!!! ไปพักที่ศูนย์สัมมนาของบริษัทที่ผมทำงานซะด้วย  อยากไปหนุกหนานด้วยครับ เเต่ขอดูเรื่องงานนิ๊ดหนี่งคร๊าบ !!!

ไปด้วยกันครับป๋า

.    ไปเเบบไม่ค้างผู้ใหญ่ 2 คน ต้องโอน 1,400 บาทถูกต้องไหมครับ (ป๋าดอนสอบถาม)
ใช่คับท่านละ700บาทคับ(ไม่ค้าง)
[/quote]

เต็มหรือยังครับ !!!! ผู้ใหญ่ 2 เเบบไม่ค้างคืน....
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 39 ... 60   ขึ้นบน
  พิมพ์