Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 53   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***กระทู้จับปา***  (อ่าน 296591 ครั้ง)
sirapon
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 04:05:36 pm »

ขับในกรุงเทพไม่เคยเจอเลยอะครับ แต่ไปเที่ยวภูเก๊ตเจอซะงั้นไม่ได้เอารถตัวเองไปเลยไม่รู้จะทักยังไงอิอิ

อิอิ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 04:11:49 pm »

ขับในกรุงเทพไม่เคยเจอเลยอะครับ แต่ไปเที่ยวภูเก๊ตเจอซะงั้นไม่ได้เอารถตัวเองไปเลยไม่รู้จะทักยังไงอิอิ
สีไรคับ...ติดสติกเกอร์ด้วยป่าวคับ(เผื่อเป็นของผมอ่ะคับ) Cheesy Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
sirapon
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 04:15:58 pm »

เจอสีขาวอะครับ แปะติกเอร์ด้วย อยากจะบอกว่าที่ภูเก๊ตน้องปาแต่งเยอะมากๆ แต่งไม่แพ้กรุงเทพเลยล่ะครับ

อิอิ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:24:37 pm »

เจอสีขาวอะครับ แปะติกเอร์ด้วย อยากจะบอกว่าที่ภูเก๊ตน้องปาแต่งเยอะมากๆ แต่งไม่แพ้กรุงเทพเลยล่ะครับ
ของป๋าเปิ้ลป่าว... Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:38:11 pm »

ของป๋าเปิ้ลป่าว... Cheesy Cheesy

ของผมก็ปาขาวนะครับ   แต่คนขับดำอ่ะ   555
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:38:56 pm »

ของผมก็ปาขาวนะครับ   แต่คนขับดำอ่ะ   555
เพิ่มให้อีกนิดนะคับ....แรงส์งงงงงงงงด้วย Cheesy Cheesy

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:40:31 pm »

เพิ่มให้อีกนิดนะคับ....แรงส์งงงงงงงงด้วย Cheesy Cheesy

ที่ว่าแรงจนมองไม่เห็นหนะ  ไม่ใช่เร็วน่ะ  แต่ควันท่วมตูดอ่ะ  haha
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:42:04 pm »

ที่ว่าแรงจนมองไม่เห็นหนะ  ไม่ใช่เร็วน่ะ  แต่ควันท่วมตูดอ่ะ  haha
Wink Wink Wink Wink ทนไม่ได้ ทนไม่ได้

TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:43:45 pm »

Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:20:02 pm »

วันนี้จับปาได้อีกคันแล้วคร้าาาาาาาาบ  Cheesy Cheesy Cheesy แถวศรีนครินทร์ แซงผมขึ้นมามีกดแตรทักซะด้วย (หรือกดแตรไล่ก็ไม่รู้) ติดสติกเกอร์คลับเราด้วยครับ แต่แปลกดีสติกเกอร์เล็กมาาาาาาาาาาก มองแทบไม่เห็นเลยครับ (ในรูปตรงมุมขวาล่างของกระจก เล็กๆนั่นแหละครับสติกเกอร์) พยายามเข้าไปใกล้ๆ มองหมายเลขสมาชิก แต่ขออุบไว้รอให้ป๋ามาแสดงตัวเองนะครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม จับได้ 2 คันแระ  Cheesy Cheesy Cheesy

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
JoeDeViL
สังกัดปาปทุม 2.5 VG 2011 BlacK DeViL
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:28:31 pm »

555+ รอดตัวไม่ใช่เรา อิอิ... สีดำ แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์ Devil อิอิ ถ้าเจอก็ผมเองนะครับ วิ่ง ประจำ ศรีนคริทร์ เทพารักษ์ กาญจนาภิเษก เส้น345 กลับปพฤกษ์

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:44:33 pm »

555+ รอดตัวไม่ใช่เรา อิอิ... สีดำ แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์ Devil อิอิ ถ้าเจอก็ผมเองนะครับ วิ่ง ประจำ ศรีนคริทร์ เทพารักษ์ กาญจนาภิเษก เส้น345 กลับปพฤกษ์

กาญจนาภิเษก 345 กัลปพฤกษ์ ผมก็ใช้ประจำเหมือนกัน อาจได้เจอกันครับ

black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:53:47 pm »

ทำไมเราไม่เคยเจอบ้างเลย ขนาดอยู่บนถนนเกือบทั้งวัน(เจอแต่ไม่มีสติกเกอร์)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 06:30:51 am »

วันนี้ขับรถกลับบ้าน เส้นบางพลี-สุขสวัสดิ์
ผมเจอคนในคลับนะ แต่ไม่เห็นหมานเลข. . .  ขับไวเหมือนกัน

ปาน้ำตาล ป้ายแดงเสียด้วย. . .ก่อนแยกทางหลังจ่ายค่าทางด่วน
ผมก็วิ่งปรี๊ด ไปก่อน อิอิ

มีสติกเกอร์ pjs-th แน่นอน มุมบนขวา   Cheesy

ใช้คันนี้หรือปล่าวครับป๋าวิน Cheesy จริงๆแล้วผมขับมาช้าๆคนที่ขับเร็วคือป่าวิน ผมเห็นไฟจี้ตูดก็ตกใจนึกว่าโดนเล่นเลยหนี ออกด่านมายังตามมามีปีบแตรจะเอาต่ออีก ดูๆไม่เลิก แต่ผมนะหมดแล้ว น้ำมันไฟเตือนแล้ว ผมก็ใช้เส้นนี้ประจำคงได้เจอกันอีกแน่นอน ตอนนี้เป็นป้ายดำแล้ว XX 4061ครับ จริงๆแล้วเส้นกาจณาช่วงพระราม2-เพชรเกษม ค่ำๆรถชนกันบ่อยมากๆ 5คัน 10คันเป็นประจำ ก็ไม่อยากจอดเคลมประกัน ปล่อยป๋าวินไปสำรวจเส้นทางก่อน Cheesy แต่ไม่ค่อยเห็นรถติดสติกเกอร์คลับเลยครับ เคยเห็นแค่คันเดียวแถวบางแคเท่านั้นเอง ติดกันให้เยอะๆนะครับจะได้มาเล่นไล่จับก้นกัน haha

แฟนบอกไม่ค่อยเห็นใครขับปา แล้วขับช้า สรุปขับเร็วแทบทุกท่าน
วันโน้น.  . บีบแตรทักนะครับ. . อิอิ ไม่ได้ไล่   Cheesy
setta2001 >>> 0363 <<<
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 06:48:58 am »

วันนี้ขับรถกลับบ้าน เส้นบางพลี-สุขสวัสดิ์
ผมเจอคนในคลับนะ แต่ไม่เห็นหมานเลข. . .  ขับไวเหมือนกัน

ปาน้ำตาล ป้ายแดงเสียด้วย. . .ก่อนแยกทางหลังจ่ายค่าทางด่วน
ผมก็วิ่งปรี๊ด ไปก่อน อิอิ

มีสติกเกอร์ pjs-th แน่นอน มุมบนขวา   Cheesy

ใช้คันนี้หรือปล่าวครับป๋าวิน Cheesy จริงๆแล้วผมขับมาช้าๆคนที่ขับเร็วคือป่าวิน ผมเห็นไฟจี้ตูดก็ตกใจนึกว่าโดนเล่นเลยหนี ออกด่านมายังตามมามีปีบแตรจะเอาต่ออีก ดูๆไม่เลิก แต่ผมนะหมดแล้ว น้ำมันไฟเตือนแล้ว ผมก็ใช้เส้นนี้ประจำคงได้เจอกันอีกแน่นอน ตอนนี้เป็นป้ายดำแล้ว XX 4061ครับ จริงๆแล้วเส้นกาจณาช่วงพระราม2-เพชรเกษม ค่ำๆรถชนกันบ่อยมากๆ 5คัน 10คันเป็นประจำ ก็ไม่อยากจอดเคลมประกัน ปล่อยป๋าวินไปสำรวจเส้นทางก่อน Cheesy แต่ไม่ค่อยเห็นรถติดสติกเกอร์คลับเลยครับ เคยเห็นแค่คันเดียวแถวบางแคเท่านั้นเอง ติดกันให้เยอะๆนะครับจะได้มาเล่นไล่จับก้นกัน haha

แฟนบอกไม่ค่อยเห็นใครขับปา แล้วขับช้า สรุปขับเร็วแทบทุกท่าน
วันโน้น.  . บีบแตรทักนะครับ. . อิอิ ไม่ได้ไล่   Cheesy

รถแรงตั้งแต่เกิดก็แบบนี้หละครับ บางจังหวะถนนโล่งๆก็อดไม่ได้ แต่ไม่เคยประมาทครับ Smiley ป๋าวิน..ครั้งหน้าเจอกันก็ขับช้าๆตีคู่เปิดกระจกคุยกันนะครับ Cheesy ให้รถข้างหลังอิจฉา haha

We love PajeroSport
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 53   ขึ้นบน
  พิมพ์