Languages
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 53   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***กระทู้จับปา***  (อ่าน 296642 ครั้ง)
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:25:14 pm »

อ้างจาก: TAZZ link=topic=15 ยอดเยี่ยม82.msg74334#msg74334 date=1317651602
วันนี้จับปาได้อีกคันแล้วคร้าาาาาาาาบ  Cheesy Cheesy Cheesy แถวศรีนครินทร์ แซงผมขึ้นมามีกดแตรทักซะด้วย (หรือกดแตรไล่ก็ไม่รู้) ติดสติกเกอร์คลับเราด้วยครับ แต่แปลกดีสติกเกอร์เล็กมาาาาาาาาาาก มองแทบไม่เห็นเลยครับ (ในรูปตรงมุมขวาล่างของกระจก เล็กๆนั่นแหละครับสติกเกอร์) พยายามเข้าไปใกล้ๆ มองหมายเลขสมาชิก แต่ขออุบไว้รอให้ป๋ามาแสดงตัวเองนะครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม จับได้ 2 คันแระ  Cheesy Cheesy Cheesy

ดีใจที่ได้เจอครับ  good อยากกระโดดไปทักทาย เลยหละ

สวัสดีครับป๋าทัศ ยินดีที่ได้เจอเช่นกันคร้าาาาบ ตอนผมมองกระจกข้างเห็นรถป๋ากำลังแซงขึ้นมาเนี่ย โอ...น้องปาดำ แต่ง สวย ดุ แบบนี้ สงสัยเป็นสมาชิกบ้านเราหรือเพื่อนบ้านแน่เลย ผมเลยชิดซ้ายให้ป๋าแซงไปก่อน แล้วค่อยตามหลังมาถ่ายรูป สติกเกอร์ป๋าเท่มากครับ เล็กจี๊ดเดียวเลย รถสวยมาครับ ยิ่งท่อคู่ด้านหลังนี่งามแต้ๆนะเจ้า  Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:26:52 pm »

ขอบ้างครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้จับได้โดยบังเอิญ เนื่องจากว่านัดกันไปกระเป๋าแหกตามประสาGang BBB ขอโอกาสซักหน่อยนะป๋า บั้นท้ายมันยั่วยวนเหลือเกิน อย่าว่ากัน  Cheesy Cheesy Cheesy

หุหุ น้องแมวป่าแน่เลย เพราะพึ่งอ่านเรื่องเบาะใหม่ของป๋ากิตติอะคับ เหมาะใหม่นั่งสบายไหมคับเผื่อจะได้ไปจัดมาบ้าง (งบกล่องข้าวยังไม่ผ่านเลยจะเอาเบอะอีกแระ)  Tongue Tongue Tongue

ถ้ามีโอกาสเจอกันตามงานmeeting จะให้ลองนั่งลองขับตามสบายเลย เวลาไปของบประมาณข้อมูลจะได้หนักแน่นและตรงตามความเป็นจริง  Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับป่า  สาธุ สาธุ สาธุ เป็นพระคุณอย่างสูงครับ งั้นถ้าเจอผมไม่เกรงใจนะ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:07:27 pm »

วันไหนเห็นแมวป๋าตูดดำแสดงว่าไปจูนรถ ไม่ก็ไปวิ่งไล่กวนกับรถชาวบ้านมา

แต่ถ้าวันไหนเห็นตูดขาวๆ แสดงว่า วันนั้นขับเรียบร้อย ไม่มีเหยื่อให้คอยตระคุบ  Cheesy

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 12:13:18 am »

วันไหนเห็นแมวป๋าตูดดำแสดงว่าไปจูนรถ ไม่ก็ไปวิ่งไล่กวนกับรถชาวบ้านมา

แต่ถ้าวันไหนเห็นตูดขาวๆ แสดงว่า วันนั้นขับเรียบร้อย ไม่มีเหยื่อให้คอยตระคุบ  Cheesy

like like like red heart red heart red heart Wink Wink Wink

Akepapah
ปาน้ำตาล บางบอน ID 0107
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 06:14:37 pm »

วันนี้จับปาได้อีกคันแล้วคร้าาาาาาาาบ  Cheesy Cheesy Cheesy แถวศรีนครินทร์ แซงผมขึ้นมามีกดแตรทักซะด้วย (หรือกดแตรไล่ก็ไม่รู้) ติดสติกเกอร์คลับเราด้วยครับ แต่แปลกดีสติกเกอร์เล็กมาาาาาาาาาาก มองแทบไม่เห็นเลยครับ (ในรูปตรงมุมขวาล่างของกระจก เล็กๆนั่นแหละครับสติกเกอร์) พยายามเข้าไปใกล้ๆ มองหมายเลขสมาชิก แต่ขออุบไว้รอให้ป๋ามาแสดงตัวเองนะครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม จับได้ 2 คันแระ  Cheesy Cheesy Cheesy

คันนี้เคยจับได้แถวๆบางแค ครั้งนึงคับ

เรา รัก น้อง ปา
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 11:17:52 pm »

คันนี้เคยจับได้แถวๆบางแค ครั้งนึงคับ

like like like red heart red heart red heart
รถป๋าแก ดำ ดุ เด่น มากครับ เห็นปุ้บนี่เตรียมตัวจับได้เลย ไม่พลาดแน่ครับ

Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 08:39:49 am »

เช้านี้ จับได้สองตัวเลย อิอิ

ตัวแรกปาดำ ป๋าหมู อิอิ
ตัวที่สอง น่าจะป๋าทศ ปาเงิน มีสน๊อกเกิลด้วย อิอิ Cheesy
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 01:46:46 pm »

เช้านี้ จับได้สองตัวเลย อิอิ

ตัวแรกปาดำ ป๋าหมู อิอิ
ตัวที่สอง น่าจะป๋าทศ ปาเงิน มีสน๊อกเกิลด้วย อิอิ Cheesy

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
setta2001 >>> 0363 <<<
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 10:57:47 pm »

พบปาดำอพยพหนีน้ำ เช่นเดียวกับผม ไปที่ประจวบ แล้วไปดูปลาที่ว่ากอด้วยกันอีกครับ Smiley

We love PajeroSport
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 12:01:50 pm »

อิอิ
ปาหนีน้ำ....
กทม. หาไม่ค่อยเจอเลยช่วงนี้ หายกันไปหมด... Cheesy Cheesy
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 02:22:12 pm »

อิอิ
กทม. หาไม่ค่อยเจอเลยช่วงนี้ หายกันไปหมด... Cheesy Cheesy

ช่วงนี้เก็บน้องปาขึ้นที่สูงไปแล้วครับป๋าวิน ปาก็ปาเถอะน้ำระดับเอวแบบนี้ก็ไม่รอดคร้าาาาาบ.......ปล. ได้ข่าวว่า S29 ของเราน้องน้ำก็บุกเข้าไปแล้วเช่นกันนี่ครับ

Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 09:44:10 am »

อิอิ

ช่วงนี้เก็บน้องปาขึ้นที่สูงไปแล้วครับป๋าวิน ปาก็ปาเถอะน้ำระดับเอวแบบนี้ก็ไม่รอดคร้าาาาาบ.......ปล. ได้ข่าวว่า S29 ของเราน้องน้ำก็บุกเข้าไปแล้วเช่นกันนี่ครับ

ครับได้ยินมาเหมือนกัน แต่ก็ไม่ทราบว่า s29 โดนไม๊นะครับ..รอฟังจากป๋าเป็ด อิอิ...
เราคงต้องหาที่มั่น ที่อื่นระแวกนั้นแล้วหละ ที่ไหนหละ ท่วมกันหมด เห่อๆ...
T-Tat
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 11:45:05 am »

พักนี้โดนบ่อย จัง ฮือๆๆ

like like like red heart red heart red heart
รถป๋าแก ดำ ดุ เด่น มากครับ เห็นปุ้บนี่เตรียมตัวจับได้เลย ไม่พลาดแน่ครับ

3.2 GT 2010
W  o  r  l  d   W  i  d  e   F  r  e  e  r  i  d  e
pajung
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 10:03:22 am »

เดี๋ยวนี้ ไปไหน มาไหน เจอแต่ปา มากมาย
nungning
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 10:42:01 am »

เดี๋ยวนี้ ไปไหน มาไหน เจอแต่ปา มากมาย
โดยเฉพาะที่ภูเก็ต.... เยอะจนตุ๊กตุ๊กยังอาย  เหอะ เหอะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 53   ขึ้นบน
  พิมพ์