Languages
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพสมาชิก pajerosport-thailand ร่วมช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม 9-10-54 @อ่างทอง  (อ่าน 17391 ครั้ง)
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #315 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 10:22:24 pm »

วันนี้..มีความสุขมากจริงๆ ครับ สุขที่เกิดจากการเป็นผู้ให้
ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่าน มากๆ เลย นะครับ
ที่ช่วยกันทำให้เกิดทริปการกุศล ครั้งนี้ขึ้นมา ขอขอบคุณจากใจจริง ครับ สาธุ

sunpoy
Love Pajero So Much
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #316 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 10:31:59 pm »

สนุกมากๆค่ะ คราวหน้าถ้าว่างจะไปอีกน๊า ภาพก็สวยๆทั้งนั้นเลย  สาธุ
pailew
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #317 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 10:38:01 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ ต้องฝากขอโทษป๋าหมูด้วยนะค่ะตามไปไม่ได้เลยทางขาดหมดจากลพบุรีไป เลยต้องเปลี่ยนมาแจกที่ต.หนองโดน จ.สระบุรีแทนค่ะ เพราะจาพัฒนานิคมไป ไปทางไหนก็เจอน้ำเลยต้องเบนเข็มช่วยตรงอื่นแทน  ขอโทษเป็นอย่างสูง เลยได้แจกสลัมแถวโพธิ์เก้าต้น และไปที่ต.หนองโดนสระบุรี แทนค่ะ ไปรถสองคันค่ะน้องปา ณ จัตุรัส กะกระบะอีซูซุ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #318 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 11:05:27 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #319 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 11:20:27 pm »

ขอบคุณครับทุก ๆ ท่าน ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยครับ ทั้งหน้าใหม่และเก่าทั้งหมด วันนี้หากผมทำหน้าที่ผิดพลาดประการใดขออภัยเป็นอย่างยิ่งนะครับ

หากมีโอกาศครั้งต่อไปแจ้งด้วยนะครับ

ปล. อาถรรพ์จริง ๆ นะครับ ผมไปกี่ทริปต่อกี่ทริปกับหลาย ๆ กลุ่ม ไม่เคยได้เห็นภาพรถนำกะเค้าบ้างเลย 555 รถมันแรงจนตามถ่ายไม่ทันหรือรถมันเน่าจนไม่มีใครอยากถ่าย ก็ไม่รู้ งง จริง ๆ ขนาดตั้งขบวนด้วยกันแท้ ๆ แต่ไม่ยักกะมีเรา งงจริง ๆ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #320 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 11:47:24 pm »

ขอบคุณครับทุก ๆ ท่าน ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยครับ ทั้งหน้าใหม่และเก่าทั้งหมด วันนี้หากผมทำหน้าที่ผิดพลาดประการใดขออภัยเป็นอย่างยิ่งนะครับ

หากมีโอกาศครั้งต่อไปแจ้งด้วยนะครับ

ปล. อาถรรพ์จริง ๆ นะครับ ผมไปกี่ทริปต่อกี่ทริปกับหลาย ๆ กลุ่ม ไม่เคยได้เห็นภาพรถนำกะเค้าบ้างเลย 555 รถมันแรงจนตามถ่ายไม่ทันหรือรถมันเน่าจนไม่มีใครอยากถ่าย ก็ไม่รู้ งง จริง ๆ ขนาดตั้งขบวนด้วยกันแท้ ๆ แต่ไม่ยักกะมีเรา งงจริง ๆ
Wink Wink Wink รถล่องหนครับ
anya
Newbie
*

like: 1

love love..pajero^^

« ตอบ #321 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:03:49 am »

สาธุ good สาธุ good สาธุ good
ขอขอบคุณป๋าๆบ้านปาทุกท่านคร่า วันนี้เนื่องจากมีภารกิจ เลยไม่ได้ช่วยเต็มที่  Sad Sad Sad
ไว้โอกาสหน้ายินดีรับใช้จ้า  hi hi hi
วันนี้..มีความสุขมากจริงๆ ครับ สุขที่เกิดจากการเป็นผู้ให้
ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่าน มากๆ เลย นะครับ
ที่ช่วยกันทำให้เกิดทริปการกุศล ครั้งนี้ขึ้นมา ขอขอบคุณจากใจจริง ครับ สาธุ

..ปาเรโร่..สปอร์ตจอดไม่นิ่ง   ขับแล้วซิ่ง แซงไปทั่วกลัวที่ไหน
แต่ถูกกฏ รู้กาล..ไม่ระรานใคร    มีน้ำใจ..ท้องถนน..คนกันเอง..^^
Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #322 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:08:37 am »

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ Smiley
ในฐานะที่ผมเป็นคนอ่างทอง ขอกล่าวคำขอบคุณแทนชาวบ้าน ต.จำปาหล่อ ต่อน้ำใจของทุกๆท่านที่มีมามากมายเหลือเกิน
ขอบคุณป๋าลุ้น และผบ.อ้อย เช่นกันครับ ในทุกๆ เรื่อง
และรวมไปถึงป๋าๆ และผบ.ทุกท่านครับ red heart red heart red heart
และขอขอบคุณ คุณตา(Anya)อีกหนึ่งสมาชิกที่อยู่ใน จ.อ่างทอง ที่มาร่วมกันทำบุญ และช่วยประสานงานในเรื่องต่างๆ ทั้งที่คุณตาก็เปรียบเสมือนเป็นหนึ่งในผู้ประสพภัย เพราะบ้านคุณตา ที่อยู่ทางเจ้าปลุก ระดับน้ำท่วมสูงประมาณ 1 เมตร ขอให้น้ำลดเร็วๆนะครับ hi

ขอให้ผลบุญนี้ ส่งผลให้ทุกๆ ท่านมีแต่ความสุขความเจริญในชีวิต และหน้าที่การงานนะครับ red heart

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #323 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:14:40 am »

ป๋าเอกช่วยได้มากเลยครับ ในหลายๆเรื่อง ถ้าไม่มีป๋าเอก และป๋าป๊อด คงทำงานกันยากกว่านี้ครับ ขอบคุณป๋าทั้งสองมากๆครับ red heart red heart red heart Smiley

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
anya
Newbie
*

like: 1

love love..pajero^^

« ตอบ #324 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:17:20 am »

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ Smiley
ในฐานะที่ผมเป็นคนอ่างทอง ขอกล่าวคำขอบคุณแทนชาวบ้าน ต.จำปาหล่อ ต่อน้ำใจของทุกๆท่านที่มีมามากมายเหลือเกิน
ขอบคุณป๋าลุ้น และผบ.อ้อย เช่นกันครับ ในทุกๆ เรื่อง
และรวมไปถึงป๋าๆ และผบ.ทุกท่านครับ red heart red heart red heart
และขอขอบคุณ คุณตา(Anya)อีกหนึ่งสมาชิกที่อยู่ใน จ.อ่างทอง ที่มาร่วมกันทำบุญ และช่วยประสานงานในเรื่องต่างๆ ทั้งที่คุณตาก็เปรียบเสมือนเป็นหนึ่งในผู้ประสพภัย เพราะบ้านคุณตา ที่อยู่ทางเจ้าปลุก ระดับน้ำท่วมสูงประมาณ 1 เมตร ขอให้น้ำลดเร็วๆนะครับ hi

ขอให้ผลบุญนี้ ส่งผลให้ทุกๆ ท่านมีแต่ความสุขความเจริญในชีวิต และหน้าที่การงานนะครับ red heart
สาธุ สาธุ สาธุ

..ปาเรโร่..สปอร์ตจอดไม่นิ่ง   ขับแล้วซิ่ง แซงไปทั่วกลัวที่ไหน
แต่ถูกกฏ รู้กาล..ไม่ระรานใคร    มีน้ำใจ..ท้องถนน..คนกันเอง..^^
TEETAI
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #325 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:20:34 am »

เหนื่อยแต่มีความสุขมากกกกครับ ขอบคุณป๋าลุ้นป๋าสันและป๋าและผบ.ทุกท่าน
ที่ทำให้เห็นถึงความร่วมมือร่วมใจของชาวpajelosportทุกท่านที่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่แด่ผู้เดือดร้อนอย่างเต็มที่
red heart joob Kiss

Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #326 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 08:21:12 am »

บุญนำพา ขอให้มีความสุขครับ.. สาธุ

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
TawanPhupha No.8
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Full Member

like: 8

« ตอบ #327 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 08:26:47 am »

ขอบคุณเจ้าบ้าน(ป๋าสันต์) ป๋าลุ้นทีมงานและทุกท่าน สำหรับกิจกรรมดีๆ เมื่อวานนี้ได้สัมผัสทุกบรรยากาศไม่ว่าจะฝน จะร้อน หรือหนาว รถติด น้ำท่วม หิวกระหาย อิ่มหนำสำราญ
แต่มีสิ่งหนึ่งที่ผมเชื่อว่าทุกท่านได้รับเหมือนกันแน่นอนคือความสุข สุขที่ได้ให้  good

ชีวิตคือการเดินทาง.....!!
https://www.facebook.com/ร้านกาแฟตะวันภูผาระยองฮิ-1535086323386526/timeline/?ref=bookmarks
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #328 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 08:47:16 am »

ขอบคุณทุกๆ ท่านด้วยความเคารพครับผม...  สาธุ

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
TEETAI
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #329 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 08:51:07 am »

ขอบคุณเจ้าบ้าน(ป๋าสันต์) ป๋าลุ้นทีมงานและทุกท่าน สำหรับกิจกรรมดีๆ เมื่อวานนี้ได้สัมผัสทุกบรรยากาศไม่ว่าจะฝน จะร้อน หรือหนาว รถติด น้ำท่วม หิวกระหาย อิ่มหนำสำราญ
แต่มีสิ่งหนึ่งที่ผมเชื่อว่าทุกท่านได้รับเหมือนกันแน่นอนคือความสุข สุขที่ได้ให้  good

like like like
ป๋าจันถึงบ้านกี่โมงครับ
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29   ขึ้นบน
  พิมพ์