Languages
หน้า: 1 ... 235 236 237 238 239 240 241 242 [243] 244 245 246 247 248 249 250 251 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 1016462 ครั้ง)
wanton NO.41
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #3630 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 08:56:33 am »

hi  Cheesy  หวัดดีค่ะ น้องใหม่ปักษ์ใต้ แต่ยังมะมีน้องปาใช้ อยู่ในช่วงตัดสินใจ เลยขอมาเป็นน้องๆ ของกลุ่มก่อนนะคะ  ขอให้หนุกหนาน ลันตา คร่าาาาาา   hi

red heart  ยินดีต้อนรับครับ    ไม่มีปาใช้ แต่รักหนุกหนานก็เข้าแกงค์เราได้ครับ      red heart

ตัดสินใจยังงัยก็มาคุยกันบ่อยๆ ได้ครับ   Smiley
ขอบคุงมากกกงัฟฟฟฟฟ  ตอนนี้ยังมะใช้ปา แต่ก็สาวกมิตซูเหมือนกันงัฟฟฟ ใช้ แลนเซอร์คร้าบบบ Huh? Kiss Cool secret_smile

หวัดดีและยินดีตอนรับนะคับ ... ซื้อเลยไม่ต้องคิดมาก... ตอนที่ผมซื้อ  ผมทั่งไม่ได้ลองขับ ทั่งไม่ได้เห็นด้านในตัวรถ ไม่ได้จับด้วยซ้ำ ได้แต่น้องปาผ่านไปผ่านมา

ผมได้เข้ามาเป็นสามชิก Pajerosport  ชอบและรักในน้ำจัยในการตอนรับ โดยเฉพาะป๋าๆพี่บ่าวชาวปักษ์ใต้

ตัดสินจัยสะงัง .........  ผลที่ได้

1. เวลาทำงานน้อยลง ( ตอบแต่กระทู้ )
2. สายตาสั้นลง ( ต้องรีบอ่านเพราะกระทู้ไปเร็วมาก )
3. ปวดหัว ( เพราะต้องคิดว่าจะหาอะไรสร้างสันความบันทึงดี )
4. และอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอีกมากมาย

สรุป ไม่ต้องซื้อก็ได้มาเทียวกับเราก่อนเลย.....อิอิ

แล้วจะหลงรักใน  แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้  และ pajerosport-thailand

และอีกอย่างที่ผมอยากจะบอกคับ ต้องขอบคุณพื้นที่ดีๆตอนรับด้วยความอุบอุ่น   pajerosport-thailand  
 red heart

จะบอกล่ะสิว่าตัวเองเข้าเว็ปเป็นสมาชิกก่อนซื้อรถเกือบ 6 เดือน
พีระ
Full Member

« ตอบ #3631 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 08:59:47 am »

joob joob joob

สุขสันต์วันเกิดครับเจ้หน่อย
     จัดไปครับขอให้ ตัว กะ หัวใจ ป๋าชำนาญอยู่คูเจ้หน่อยตลอดไป
     ขอให้น้องไนท์และน้องนาตาลีเป็นเด็กที่เก่ง น่ารัก สุดยอดปราถนาเลยครับ
     ขอให้ครอบครัวเจ้หน่อยร่ำรวยเงินทองมากมายใช้เท่าไหร่ก็ไม่รู้จักหมดครับ
     ขอให้มีความสุขกันมากๆนะครับ
     ที่เหลืออยากได้อะไรขอเพิ่มต่อเลยครับ...............อิอิ
     เกือบลืมไปขอให้ป๋าชำนาญยิ้มและหัวเราะมากขึ้นกว่าเดิมนะครับ.........ครอบครัวหรรษาพาเพลิน

3heart   bigheart

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #3632 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:02:11 am »

hi  Cheesy  หวัดดีค่ะ น้องใหม่ปักษ์ใต้ แต่ยังมะมีน้องปาใช้ อยู่ในช่วงตัดสินใจ เลยขอมาเป็นน้องๆ ของกลุ่มก่อนนะคะ  ขอให้หนุกหนาน ลันตา คร่าาาาาา   hi

red heart  ยินดีต้อนรับครับ    ไม่มีปาใช้ แต่รักหนุกหนานก็เข้าแกงค์เราได้ครับ      red heart

ตัดสินใจยังงัยก็มาคุยกันบ่อยๆ ได้ครับ   Smiley
ขอบคุงมากกกงัฟฟฟฟฟ  ตอนนี้ยังมะใช้ปา แต่ก็สาวกมิตซูเหมือนกันงัฟฟฟ ใช้ แลนเซอร์คร้าบบบ Huh? Kiss Cool secret_smile

หวัดดีและยินดีตอนรับนะคับ ... ซื้อเลยไม่ต้องคิดมาก... ตอนที่ผมซื้อ  ผมทั่งไม่ได้ลองขับ ทั่งไม่ได้เห็นด้านในตัวรถ ไม่ได้จับด้วยซ้ำ ได้แต่น้องปาผ่านไปผ่านมา

ผมได้เข้ามาเป็นสามชิก Pajerosport  ชอบและรักในน้ำจัยในการตอนรับ โดยเฉพาะป๋าๆพี่บ่าวชาวปักษ์ใต้

ตัดสินจัยสะงัง .........  ผลที่ได้

1. เวลาทำงานน้อยลง ( ตอบแต่กระทู้ )
2. สายตาสั้นลง ( ต้องรีบอ่านเพราะกระทู้ไปเร็วมาก )
3. ปวดหัว ( เพราะต้องคิดว่าจะหาอะไรสร้างสันความบันทึงดี )
4. และอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอีกมากมาย

สรุป ไม่ต้องซื้อก็ได้มาเทียวกับเราก่อนเลย.....อิอิ

แล้วจะหลงรักใน  แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้  และ pajerosport-thailand

และอีกอย่างที่ผมอยากจะบอกคับ ต้องขอบคุณพื้นที่ดีๆตอนรับด้วยความอุบอุ่น   pajerosport-thailand  
 red heart

จะบอกล่ะสิว่าตัวเองเข้าเว็ปเป็นสมาชิกก่อนซื้อรถเกือบ 6 เดือน

.... อิอิ  อาจารย์ปุ๊ ก็บอกเค้าหมดเลย..... ฮือๆๆ

ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #3633 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:02:32 am »

ขอบมากคุณค่ะ สำหรับทุกคำอวยพร มีความหมายสำหรับพีมากๆ เลย สดชื่นจริงๆ
และ ทุกคำอวยพร ขอ ส่งกลับไปยังทุกท่านเช่นกันนะคะ
 red heart red heart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #3634 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:07:46 am »

joob joob joob

สุขสันต์วันเกิดครับเจ้หน่อย
     จัดไปครับขอให้ ตัว กะ หัวใจ ป๋าชำนาญอยู่คูเจ้หน่อยตลอดไป
     ขอให้น้องไนท์และน้องนาตาลีเป็นเด็กที่เก่ง น่ารัก สุดยอดปราถนาเลยครับ
     ขอให้ครอบครัวเจ้หน่อยร่ำรวยเงินทองมากมายใช้เท่าไหร่ก็ไม่รู้จักหมดครับ
     ขอให้มีความสุขกันมากๆนะครับ
     ที่เหลืออยากได้อะไรขอเพิ่มต่อเลยครับ...............อิอิ
     เกือบลืมไปขอให้ป๋าชำนาญยิ้มและหัวเราะมากขึ้นกว่าเดิมนะครับ.........ครอบครัวหรรษาพาเพลิน

3heart   bigheart

ขอบคุณค่ะป๋าพีระ วันนั้นที่ป๋าชำนาญเค้าไม่ค่อยหัวเราะ เพราะว่ามีมือที่ 3 มาอยู่กลางเราไง ป๋าจำไม่ได้หลอ อิอิ Cheesy

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

« ตอบ #3635 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:20:04 am »

จัดกระเป๋ากันยังคะ อีก 2 วันเท่านั้น ตื่นเต้น ...ตื่นเต้น red heart

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #3636 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:26:31 am »

HBD. ค่ะ พี่หน่อย ถึงแม้ว่าเราจะเพิ่งรู้จักกันเมื่อไม่นานแต่น้องญิ๋งก็รู้สึกเหมือนกับว่าเรารู้จักกันมานานมาก

พี่หน่อยเป็นพี่สาวที่น่ารัก เสมอค่ะ ขอให้พี่สาวคนนี้ของน้อง มีความสุข ทั้งเรื่อง การงาน ครอบครัว

ขอให้เงินทองไหลมาเทมา มีเงินช๊อป และก็ช๊อป อิอิ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดี ๆ แบบนี้ ค่ะที่หาไม่ได้หากไม่ได้ซื้อรถ

วันนี้มาแนว ดราม่า นิสนึ่ง อ๊ากกก มีความสุขมาก ๆ ๆๆ นะค่ะ พี่หน่อย Happy Birth Day  Kiss  Kiss  Kiss red heart  red heart

HAPPY BIRTH DAY พี่หน่อย พี่สาวที่น่ารักของพวกเรา

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #3637 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:28:18 am »

H.B.D เจ๊หน่อยนะคับ...ผมและบุ๋ม ขอให้พี่หน่อยมีความสุขมากๆในวันเกิดและทุกๆวันคิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกอย่าง Kiss Kiss
เป็นพี่ที่น่ารักและใจดีและหัวเราะเสียงดังตลอดไป...เป็นที่รักของพวกเราตลอดไป
Satu Satu Satu Satu

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Hero Member

« ตอบ #3638 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:35:35 am »

สาธุ สาธุ สาธุ จ้าพี่น้องที่น่ารักทุกคน

ปล.พี่อยากเป็นสาวบนเค้กของน้องหญิงจริงๆ ..เซ็กซี่..อ่ะ Kiss bigheart

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #3639 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:38:50 am »

ฮ่า ๆ ไม่ต้องห่วงค่ะเราได้เป็นแน่นอน เตรียมชุดว่ายน้ำมาด้วยนะค่ะพี่หน่อย เราจะเซ็กซี่ เอ๊ะรึ่ว่า เซ็กเสื่อม กันสองคน  Wink  Wink

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Hero Member

« ตอบ #3640 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:39:59 am »

ขอปรึกษาปากระบี่หน่อยจ้า  คือว่าพี่ทำเค้กไป อันเดียวอ่ะ กลัวว่าจะไม่เพียงพอแก่สมาชิก (78 ท่าน โอ้มายก๊อด)
พี่อยากได้เค้กไอติม เซเวนเซ่น ไม่รุ้ว่า ที่กระบี่ พอจะสั่งได้มั้ยคะ เพราะว่าพี่จะสั่งจากหาดใหญ่ไปเกิน 4 ชม.เก็บความเย็นไม่อยู่อ่ะ
เด็กๆบางคนไม่ชอบกินชิสเค้กของพี่อ่ะ ..ไอติมเด็กๆ น่าจะชอบ big smile
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2011, 09:43:05 am โดย ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19 » บันทึกการเข้า

Hero Member

« ตอบ #3641 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:42:01 am »

ฮ่า ๆ ไม่ต้องห่วงค่ะเราได้เป็นแน่นอน เตรียมชุดว่ายน้ำมาด้วยนะค่ะพี่หน่อย เราจะเซ็กซี่ เอ๊ะรึ่ว่า เซ็กเสื่อม กันสองคน  Wink  Wink
อย่าได้แคร์สื่อค่ะน้องหญิง...วาดฝันไป...ตามที่ใจปรารถนา...อิอิ

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #3642 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:44:42 am »

อย่าได้แคร์สื่อค่ะน้องหญิง...วาดฝันไป...ตามที่ใจปรารถนา...อิอิ

ฮ่า ๆ ๆ สวดยอดดด เพ้หน่อย  hi  hi

Love [email protected]
Jr. Member
**

« ตอบ #3643 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:46:15 am »

หลวงปู่ศุข    สุขใจให้หายเศร้า  
                        หลวงพ่อเงิน เงินเข้ากระเป๋าหนา
                        หลวงพ่อสด  สดใสไร้โรคา
                        หลวงปู่ทวด  เหยียบฟ้ามาคุ้มกันภัย
                สุขสันต์วันเกิดคับ พี่สาวที่น่ารักของพวกเราทุกๆๆคน สาธุ

เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #3644 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:47:51 am »

ผมชอบคำนี้โดน

วาดฝันไป...ตามที่ใจปรารถนา...

หน้า: 1 ... 235 236 237 238 239 240 241 242 [243] 244 245 246 247 248 249 250 251 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์