Languages
หน้า: 1 ... 246 247 248 249 250 251 252 253 [254] 255 256 257 258 259 260 261 262 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 1016530 ครั้ง)
Bowling
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #3795 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 07:58:36 am »

แอบเห็นคุณโบลิ่ง ผบ หมอนัท แอบเข้ามาส่อง อิอิอิ  สาธุ
แวะมาดูความเคลื่อนไหวค่ะ
? คุณชาEอ้วu ?
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #3796 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:14:11 am »

ถึงป๋าแอ้นท์ครับ

22/04/54 เวลา 09.30 เบิ้ลลงเกาะแล้วครับ เพื่อนพึ่งโทรบอกว่าพ่อมันเอาเรือมารับเช้าครับ

เบิ้ลคงไม่ได้ไปส่งนะครับ ติดนัดลงเกาะศรีบอยากับเพื่อนอะครับ ไปงานวันเกิดครับ

ถ้ายังไงป๋าแอ้นท์ฝากสติ๊กเกอร์ไปทางป๋าตี้ได้หรือไม่ครับ

เบิ้ลครับ 0806938518 ช่วยโทรบอกด้วยนะครับ

เบิ้ล ๆ กระบี่ คร๊าฟฟฟ 0/

[email protected]
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #3797 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:23:27 am »

ขอไปทำงานที่ชุมพรก่อน คืนนี้จะนอนที่สุราษฎร์ พรุ่งนี้ขอติดตามปาสุราษฎร์ด้วยนะ 3heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #3798 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:26:57 am »

มอนิ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พรุ่งนี้ ลันตา...ลั้นล้า

ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #3799 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:27:07 am »

อิจฉา สมาชิกที่ได้ไปหลั่นล๊าาาา ที่ ลันตาจังค่ะ  ขอให้มีความสุข สนุกสนานกันทุกคนนะคะ  ปลาบินเชื่อว่าป๋าทศ เจ้าบ้านกระบี่ต้องดูแลทุกท่านอย่างดีแน่เรยค่ะ อ่านจากหลายๆกระทู้แล้วรู้สึกได้เลยว่าเป็นคนเก่งที่ใจดีที่สุด มีโอกาสจะไปขอคารวะนะคะ  แต่ช่วงนี้ปลาบินขออนุญาต ห่างหายจากวงการซักพัก ช่วงนี้มีเรื่องวุ่นวายใจนิดหน่อย ขอหนีไปพักใจ ถ่ายรูปซักระยะ แล้วจะกลับมาอวดภาพให้ได้ชมกันค่ะ 

red heart red heart heartแม้จะยังไม่เคยได้เจอกัน ไม่เคยได้ร่วมทริปสังสรรค์ แต่รู้สึกรัก Society นี้เข้าจังเบ้อเร่อเลยค่ะ ทำใจได้แล้วจะกลับมาเน้อออออออ หวังว่ายังคงต้อนรับกันเหมือนเดิมนะคะ   red heart red heart red heart  สาธุ สาธุ สาธุ Sad

u oooเผื่อไปนาน แอบอวยพรวันเกิดให้ป๋าที่เกิดวันที่ 6พฤษภาด้วยนะคะ  มีความสุขเยอะๆ ครอบครัวอบอุ่น สุขภาพแข็งแรง และเป็นที่รักของทุกคนตลอดไปค่ะ  (ตั้งใจภาวนาเลยนะเนี๊ยะ)  ลาก่อนนะคะ  ป๋าๆ พี่ๆผบ. ที่น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด มีความสุขกันทุกท่านคร่าาาาาาาาาาาาาาา Satu Satu ฮือๆๆ big smile big smile red heart
ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ อย่าท้อแท้ ความผิดหวังเป็นเพียงแค่บทพิสูจณ์และสร้างความแข็งแกร่งให้กับเรา สู้ๆครับ bigheart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
wanton NO.41
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #3800 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:27:32 am »

ขอไปทำงานที่ชุมพรก่อน คืนนี้จะนอนที่สุราษฎร์ พรุ่งนี้ขอติดตามปาสุราษฎร์ด้วยนะ 3heart

ยินดีค่ะ
Hero Member

« ตอบ #3801 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:28:16 am »

พรุ่งนี้พี่หนุ่มจะออกไปพร้อมพวกเราปาสุราษหรือคับ

Hero Member

« ตอบ #3802 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:32:48 am »

อิจฉา สมาชิกที่ได้ไปหลั่นล๊าาาา ที่ ลันตาจังค่ะ  ขอให้มีความสุข สนุกสนานกันทุกคนนะคะ  ปลาบินเชื่อว่าป๋าทศ เจ้าบ้านกระบี่ต้องดูแลทุกท่านอย่างดีแน่เรยค่ะ อ่านจากหลายๆกระทู้แล้วรู้สึกได้เลยว่าเป็นคนเก่งที่ใจดีที่สุด มีโอกาสจะไปขอคารวะนะคะ  แต่ช่วงนี้ปลาบินขออนุญาต ห่างหายจากวงการซักพัก ช่วงนี้มีเรื่องวุ่นวายใจนิดหน่อย ขอหนีไปพักใจ ถ่ายรูปซักระยะ แล้วจะกลับมาอวดภาพให้ได้ชมกันค่ะ 

red heart red heart heartแม้จะยังไม่เคยได้เจอกัน ไม่เคยได้ร่วมทริปสังสรรค์ แต่รู้สึกรัก Society นี้เข้าจังเบ้อเร่อเลยค่ะ ทำใจได้แล้วจะกลับมาเน้อออออออ หวังว่ายังคงต้อนรับกันเหมือนเดิมนะคะ   red heart red heart red heart  สาธุ สาธุ สาธุ Sad

u oooเผื่อไปนาน แอบอวยพรวันเกิดให้ป๋าที่เกิดวันที่ 6พฤษภาด้วยนะคะ  มีความสุขเยอะๆ ครอบครัวอบอุ่น สุขภาพแข็งแรง และเป็นที่รักของทุกคนตลอดไปค่ะ  (ตั้งใจภาวนาเลยนะเนี๊ยะ)  ลาก่อนนะคะ  ป๋าๆ พี่ๆผบ. ที่น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด มีความสุขกันทุกท่านคร่าาาาาาาาาาาาาาา Satu Satu ฮือๆๆ big smile big smile red heart
ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ อย่าท้อแท้ ความผิดหวังเป็นเพียงแค่บทพิสูจณ์และสร้างความแข็งแกร่งให้กับเรา สู้ๆครับ bigheart

ผมว่าดีออกคับหัวใจจะได้แข็งแรง......

Jr. Member
**

« ตอบ #3803 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:33:21 am »

เรียน พี่ๆเพื่อนๆ ป๋าๆเจ๊ๆ ปาใต้ทุกท่านครับ ก่อนอื่นต้อง ขอกราบ สาธุอภัยทุกท่านด้วยนะครับ
   เนื่องจากเช้าวันที่ 23 นี้ลูกชายของผมต้องไปรายงานตัวเข้าเรียน ม.1 ด่วน ที่สงขลา และตอนบ่ายต้องมี ประชุมผุ้ปกครองอีกตะหาก
ซึ่งทำให้ ผมคงไม่สามารถเดินทางไปร่วมกับทริปนี้ได้ ซึ่งจริงๆแล้ว ผมและครอบครัวมีความตั้งใจเป้นอย่างมาก ที่จะเข้าร่วมในครั้งนี้
ซึ่งผมและครอบครัวได้เตรียมตัวสำหรับการเดินทาง ไว้เรียบร้อยแล้ว แต่ ตอนบ่ายวันนี้ทาง รร. ที่ลูกชายสมัครไว้ ได้แจ้งมากระทันหัน
จนผมและครอบครัว ไม่ได้ตั้งตัวกันเลย ผมมีความเสียใจ และเสียดายเป้นอย่างมากครับ ที่ต้องสละสิทธิ์ในทริปนี้ และหวังว่าทุกท่านคงเข้าใจ
ผมและครอบครัวนะครับ จริงๆแล้ว ผบ.จะให้ผมเดินทางไปคนเดียว และ ผบ.จะดูแลทางนี้เอง แต่ผมคิดว่าทำอย่างนั้น มันไม่เหมาะสม
เพราะ ที่ผมสมัครไปทริปนี้ ก้เพราะอยากพาครอบครัว ไปเที่ยวด้วยกัน ดังนั้นผมคิดว่าในเมื่อไม่สามารถไปพร้อมกัน ผมจึงขอสละสิทธิ์ดีกว่า
     และผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ผมคงมีโอกาสเข้าร่วมกับ พี่ๆเพื่อนๆอีกครั้งในโอกาสต่อๆไป หากพี่ๆเพื่อนๆยังให้โอกาสผมและครอบครัว
                                                   red heart red heart red heart red heart สาธุ สาธุ สาธุ ขอบคุณครับ 
                                                                                                                                จาก     ผม และครอบครัวครับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ที่สุราษฎร์ก็เป็นแบบนี้ค่ะ เพราะเค้าเลื่อนน้ำท่วมมา วันที่ 23 นี้จึงเป็นเวลาที่ดีที่สุดค่ะ เพราะสัปดาห์หน้าก็วันแรงงานแล้ว แล้วน้องๆก็ต้องรีบเปิดเรียนด้วย
Jr. Member
**

« ตอบ #3804 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:34:43 am »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอวยพรให้ผบ.ผมครับ ทานเค้กด้วยกันนะครับ

เจ้าของวันเกิด

เซอร์ไพรส์ด้วยกุหลาบแด๊ง แดง

ทานอาหารกันนิดหน่อย

แล้วก็ถึงเวลาเป่าเทียนวันเกิด

มีความสุขมากๆนะคะ เห็นแล้ววปลื้มแทน
Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #3805 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:59:24 am »

พรุ่งนี้แล้ว

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #3806 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 09:10:18 am »

อิจฉา สมาชิกที่ได้ไปหลั่นล๊าาาา ที่ ลันตาจังค่ะ  ขอให้มีความสุข สนุกสนานกันทุกคนนะคะ  ปลาบินเชื่อว่าป๋าทศ เจ้าบ้านกระบี่ต้องดูแลทุกท่านอย่างดีแน่เรยค่ะ อ่านจากหลายๆกระทู้แล้วรู้สึกได้เลยว่าเป็นคนเก่งที่ใจดีที่สุด มีโอกาสจะไปขอคารวะนะคะ  แต่ช่วงนี้ปลาบินขออนุญาต ห่างหายจากวงการซักพัก ช่วงนี้มีเรื่องวุ่นวายใจนิดหน่อย ขอหนีไปพักใจ ถ่ายรูปซักระยะ แล้วจะกลับมาอวดภาพให้ได้ชมกันค่ะ  

red heart red heart heartแม้จะยังไม่เคยได้เจอกัน ไม่เคยได้ร่วมทริปสังสรรค์ แต่รู้สึกรัก Society นี้เข้าจังเบ้อเร่อเลยค่ะ ทำใจได้แล้วจะกลับมาเน้อออออออ หวังว่ายังคงต้อนรับกันเหมือนเดิมนะคะ   red heart red heart red heart  สาธุ สาธุ สาธุ Sad

u oooเผื่อไปนาน แอบอวยพรวันเกิดให้ป๋าที่เกิดวันที่ 6พฤษภาด้วยนะคะ  มีความสุขเยอะๆ ครอบครัวอบอุ่น สุขภาพแข็งแรง และเป็นที่รักของทุกคนตลอดไปค่ะ  (ตั้งใจภาวนาเลยนะเนี๊ยะ)  ลาก่อนนะคะ  ป๋าๆ พี่ๆผบ. ที่น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด มีความสุขกันทุกท่านคร่าาาาาาาาาาาาาาา Satu Satu ฮือๆๆ big smile big smile red heart
เข้ามาแป๊ปเดียวก็รู้สึกชอบปลาบินแล้วค่ะ จะรอการกลับมานะคะ...สู้...สู้...ค่ะ

ทุกหนทาง   ทอดทาง    ทุกย่างก้าว
อาจเย็นยืด   มืดยาว      หนาวและเหงา
หวังทุกหวัง  อาจเห็น     เป็นเพียงเงา
ตราบที่เรา   ยังเชื่อมั่น   จงดั้นไป

สวัสดีตอนเช้าทุกท่าน  มีความสุข  สดชื่น ทุกท่านนะคะ...จุ๊บๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2011, 09:22:50 am โดย ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19 » บันทึกการเข้า

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #3807 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 09:14:21 am »

พรุ่งนี้แล้ว
ดีจ้าน้องหญิง ..เพื่อน้องหญิงพี่ยอมไปถอยยีนส์สั้น ตัวแรกในชีวิตมาแล้วอ่ะ แพงมักๆด้วย Sad
เพราะฉะนั้นต้องใช้ให้คุ้ม พี่จะใส่มันทุกวันเลย 555 red heart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

« ตอบ #3808 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 09:28:17 am »

แอบเห็นคุณโบลิ่ง ผบ หมอนัท แอบเข้ามาส่อง อิอิอิ  สาธุ
แวะมาดูความเคลื่อนไหวค่ะ
โบว์ลิ่ง หายเงียบไปเลย พรุ่งนี้เอาน้องซีไปด้วยป่าวจ๊ะ red heart

ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #3809 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 10:00:15 am »

พรุ่งนี้เช้า8 โมงปาสุราษเจอกันที่ CO/OP มีผม พี่หนุ่ม คุณปุ๊  ป๋าน่าน ระนอง ปล .พี่หนุ่มครับรบกวนพก ว.แดง มาเผื่อป๋าน่านซักเครื่องด้วยนะครับพี่ ของผมเดียวเอาให้คุณปุ๊ครับพี่ แล้วไปสมทบกับป๋าเอกที่แยก เซาร์เทรินนะครับ

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
หน้า: 1 ... 246 247 248 249 250 251 252 253 [254] 255 256 257 258 259 260 261 262 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์