Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักเลงรถกระบะ : ทดสอบ pajero sport 2.4 GLS  (อ่าน 43841 ครั้ง)
Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 08:02:58 pm »

Smiley :)ทั้ง 2ป๋าที่ขอมา ส่งไปแล้วครับ เปิดอ่านได้เลย

Fatmancute
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 03:55:56 pm »

ขอด้วยครับ [email protected] ขอบคุงคับ
skanet
Pajero Sport 2.4GLS ID: 2718
Jr. Member
**

like: 5

Happiness

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 06:41:51 am »

จนบัดนี้ผมยังหาซื้อไมได้เลยครับ...
ถ้าไม่เป็นการรบกวนมากเกินไปป๋าท่านใดมีในครอบครองรบกวนสแกนส่งe-mail ใด้ไหมครับ...
อยากอ่านมากๆๆๆๆๆ...
[email protected]

Cheesy :Dคอยรับนะป๋า ทางe-mail ครับ

ป๋าชัยครับ ผมอยู่ศรีราชา เมื่อคืนก็ไปหาที่ซีเอ็ด กับนายอินทร์ ในโรบินสัน ไม่มีเลยครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ผมขอด้วยน่ะครับ [email protected]  สาธุ

ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ณ.สถานที่แห่งนี้น่ะครับ
Hero Member

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 08:17:22 am »

:Dทั้ง 2 ป๋า  [email protected], [email protected]  ส่งไปแล้วนะครับ คงเป็น 2 ป๋าสุดท้ายแล้ว ละ  Roll Eyes

lala lala ป๋าท่านไหนอยากได้ ติดต่อกับอีก 5 ป๋า ที่ผมส่งไปให้แล้ว โดยตรงเลยครับ   

Bestson
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 08:30:24 am »

ขอบคุณคร้าบบบ  สาธุ

ปาขาว 2.4 GLS + AC 300 Premium คร้าบ
skanet
Jr. Member
**

Happiness

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 09:37:38 pm »

:Dทั้ง 2 ป๋า  [email protected], [email protected]  ส่งไปแล้วนะครับ คงเป็น 2 ป๋าสุดท้ายแล้ว ละ  Roll Eyes

lala lala ป๋าท่านไหนอยากได้ ติดต่อกับอีก 5 ป๋า ที่ผมส่งไปให้แล้ว โดยตรงเลยครับ   

ขอบคุณมากครับ ป๋าชัย ท่านไหนอยากได้ ติดต่อผมได้น่ะครับ [email protected] ผมเก็บไว้บน BlackBerry Forward ให้ได้ทันทีเลยครับ  Smiley

ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ณ.สถานที่แห่งนี้น่ะครับ
Seaman_4WD
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:20:55 pm »

ป๋าskanet ครับผมขอด้วยคนครับ,ขอบคุณครับ? [email protected]  ยอดเยี่ยม

กวนไปเรื่อย เหนื่อยก็พัก
joss
Newbie
*

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:42:43 pm »

:Dทั้ง 2 ป๋า  [email protected], [email protected]  ส่งไปแล้วนะครับ คงเป็น 2 ป๋าสุดท้ายแล้ว ละ  Roll Eyes

ขอบคุณมากครับ ป๋าชัย ท่านไหนอยากได้ ติดต่อผมได้น่ะครับ [email protected] ผมเก็บไว้บน BlackBerry Forward ให้ได้ทันทีเลยครับ  Smiley
ขอรบกวนด้วยครับ ... มือใหม่จริงๆครับ ออก 2.4 GLS มาก็ลองไต่ขึ้นดอยอ่างขางก่อนเพื่อน ขึ้นทางชันหลังกลับจากเชียงราย บอกตรงๆ ไม่เสียว ! เลยครับ สวดดดยอดดด ฉลุยจริงๆ  อุ  อุ แอบมอง น้องมิว น้องซิวิค จอดริมเขาควันโขมง 2-3 คัน ...

*** ขอด้วยครับ ผมอยากเก็บข้อมูลไว้อ้างอิงครับ

ขอบคุณครับ    

นึกแล้วว่า"เลือกถูก"  ... สุขใดไหนจะเท่า ขึ้นเขาแบบชิวๆ  5 - 5 - 5  Cheesy Cheesy Cheesy
  เมลล์ [email protected] ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2012, 11:44:25 pm โดย joss » บันทึกการเข้า
skanet
Jr. Member
**

Happiness

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 06:54:18 am »

สองป๋าด้านบน ผมส่งให้เรียบร้อยแล้วน่ะครับ

Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:04:36 pm »

สองป๋าด้านบน ผมส่งให้เรียบร้อยแล้วน่ะครับ
             Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy like like

Limo
Newbie
*

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:16:20 pm »

อยากอ่านบ้างจัง [email protected] ขอบคุนล่วงหน้านะคับ สาธุ
Noomkub
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:22:16 pm »

ขอด้วยคนครับ [email protected]  สาธุ สาธุ สาธุ
skanet
Jr. Member
**

Happiness

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 10:51:43 pm »

สองป๋าด้านบน ผมส่งให้เรียบร้อยแล้วน่ะครับ สำหรับท่านอื่น ถ้าขอแล้วยังไม่ได้รับ เมล์หาผมได้เลยน่ะครับ เพราะบริษัทล็อกเน็ทไว้ จะเข้าได้ช่วงหลังเลิกงานครับ

ป๋าชัยครับ วันนี้เกือบจะถอดใจจากน้องปาไปแล้ว ลองให้ทางเซลล์ที่ติดต่ออยู่ที่ กทม. ช่วยประเมินราคารถที่ใช้อยู่ให้คร่าวๆ เพื่อที่จะเริ่ม step ถัดไป แต่เซลล์โทรมาบอกว่ารถพี่ยังไงก็ไม่เกินสามห้า Huh??    โอ๊ยมึน

http://imageshack.us/photo/my-images/807/mycar2.jpg/

Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 02:53:09 am »

สองป๋าด้านบน ผมส่งให้เรียบร้อยแล้วน่ะครับ สำหรับท่านอื่น ถ้าขอแล้วยังไม่ได้รับ เมล์หาผมได้เลยน่ะครับ เพราะบริษัทล็อกเน็ทไว้ จะเข้าได้ช่วงหลังเลิกงานครับ

ป๋าชัยครับ วันนี้เกือบจะถอดใจจากน้องปาไปแล้ว ลองให้ทางเซลล์ที่ติดต่ออยู่ที่ กทม. ช่วยประเมินราคารถที่ใช้อยู่ให้คร่าวๆ เพื่อที่จะเริ่ม step ถัดไป แต่เซลล์โทรมาบอกว่ารถพี่ยังไงก็ไม่เกินสามห้า Huh??    โอ๊ยมึน

http://imageshack.us/photo/my-images/807/mycar2.jpg/
Smiley ลองไปดูเต็นท์ นอกศูนย์ครับ คาดว่าน่าจะได้มากกว่า เซลล๋ ให้ราคาไว้  เพราะไม่โดน หัก % และอื่นๆ อีก  ???ส่วน เงินดาวน์ ผมว่าเกิน 20% ก็พอไหวอยู่ครับ ลองดู ส่วนที่ระยองผมแจ้งทางผจก ฝ่ายขายไปแล้ว คงจะโทรไปหา ไวๆๆนี้ครับ ถ้าไม่โทรไป นานกว่า 1 อาทิตย์ รบกวนแจ้งด้วย  อย่าพึ่งถอดใจครับ สู้ๆๆ เพื่อน้องปา ครับ yes!!

skanet
Jr. Member
**

Happiness

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 06:27:18 am »

Smiley ลองไปดูเต็นท์ นอกศูนย์ครับ คาดว่าน่าจะได้มากกว่า เซลล๋ ให้ราคาไว้  เพราะไม่โดน หัก % และอื่นๆ อีก  ???ส่วน เงินดาวน์ ผมว่าเกิน 20% ก็พอไหวอยู่ครับ ลองดู ส่วนที่ระยองผมแจ้งทางผจก ฝ่ายขายไปแล้ว คงจะโทรไปหา ไวๆๆนี้ครับ ถ้าไม่โทรไป นานกว่า 1 อาทิตย์ รบกวนแจ้งด้วย  อย่าพึ่งถอดใจครับ สู้ๆๆ เพื่อน้องปา ครับ yes!!

ขอบคุณครับ ป๋าชัย เมื่อคืนก็ลองดูราคารถรุ่น/ปี ที่ผมใช้ ในเน็ทก็เห็นเค้าขาย 450-520K กันทั้งนั้น ทำไมเซลล์ตีให้ต่ำมากอย่างนั้นครับ? ยังไงวันนี้จะลองเข้าเตนท์แถวบ้านดูครับ ป๋าชัย ขอบคุณครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์