Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำถาม คุณมาจากที่ไหน "หาดใหญ่ครับ"  (อ่าน 8339 ครั้ง)
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 04:27:25 pm »

เหมือนผมเลย... Cheesy ตอนแรกไม่รู้จัก ?กรุงเทพ?... รู้แต่ บางกอก ...  Cheesy  Cheesy  Cheesy

แล้ว พัฒน์พงษ์ กับ กรุงเทพฯ  ป๋ารู้จักอะไรก่อน  Huh?

รู้จัก Agogo ก่อนเลยป๋า...
อ๋อ  แสดงว่า  แว๊นซ์เข้ามาทาง อโศก-รัชดา  มาแถวซอยคาบอย  แน่ๆเลย    แล้วป๋าผ่านฟาโร  หรือเดอะเธค  อนุเสาวรีย์ป่ะ    สมัยนั้นผมเต้นบนลำโพงอยู่ 55555

สมัยนู๊นเขาเรียก  Agogo

พอมาสมัยนี้เขาเรียก  Coyoty   / และอีกที่ที่ฮิตๆ  ก็ผีขนุน  อะไรแบบนี้ป่ะ

ป๋านะ กะ ป๋านิคนี่พาออกนอกประเด็นกันบ่อยๆน่ะครับ  haha haha haha haha haha extreme sexy girl extreme sexy girl
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 04:30:09 pm »

ป๋านะเอาอะไรมาให้ดูเนี่ย...  shame .  Undecided

ส่วนที่กล่าวมา รู้จักหมด... แต่มีลานสก็ตอีกอย่างนะ...ที่เข้าบ่อย... shame .

ป๋าอยู่แถวดอนเมือง  ก็น่าจะไม่พ้น  เดอะสเก็ต  เซ็นทรัล ลาดพร้าวอะดิ      หรือถ้าเข้ามาในเมืองก็โรงแรมเอเซีย   ไรเงี่ย

ยิ่งพวกเพลง   I  just  call   you say........    ดังขึ้นนี่  ต้องเอามือไขว้หลัง   เลี้อยโชว์สาวเลยน่ะ haha

nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 04:40:35 pm »

ช่วงนั้นยังไม่ได้อยู่ดอนเมือง... แต่ก็เคยมานะ แถวลาดพร้าวเนี่ย...

ส่วนใหญ่จะอยู่ เดอะสตาร์ โรบินสัน ราชดำหริ มากกว่าครับ...

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 04:50:56 pm »

ช่วงนั้นยังไม่ได้อยู่ดอนเมือง... แต่ก็เคยมานะ แถวลาดพร้าวเนี่ย...

ส่วนใหญ่จะอยู่ เดอะสตาร์ โรบินสัน ราชดำหริ มากกว่าครับ...

ป๋า........พากระทู้ขึ้นมากรุงเทพฯ นานล่ะ    ขอกลับประเด็น  

Re: คำถาม คุณมาจากที่ไหน  "หาดใหญ่ครับ"

ต่อกันเลย ครับ  ขอภัย  ผมกับป๋านิค  พาไปไหน ก็ไม่รู้ครับ    Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy สาธุ
nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 05:00:05 pm »

พอจะตบเข้าทาง... คนเม้นท์หายหมดเลย....

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 05:56:34 pm »

แล้วทำไม ภาษาไทย เขียน ?กรุงเทพ?

แต่ภาษาอังกฤษไม่เขียนว่า ?Krungthep?... Farang ng-ng

ก็ป๋านิคยังรู้จักบางกอกก่อนเลย
ฝรั่งก็รู้จักBANGKOKก่อนเหมียนกัน..... Cheesy Cheesy Cheesy
Hero Member

There is a will, there is a way!

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 06:03:34 pm »

Agogo แถวพัฒน์พงษ์ที่ผมจำได้นุ่งน้อยกว่านี้นะ  Cheesy Cheesy Cheesy
ส่วนชื่อลานสเก็ตจำไม่ได้แล้ว เพราะมัวแต่ไล่ตามสาวๆขอเบอร์โทร ตัวเลขเต็มหมอง  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 06:06:11 pm »

หาดใหญ่ ยังมีแยกออกไปอีกคือหาดใหญ่ใน แต่ทำไมไม่ยักมีหาดใหญ่นอก โอ๊ยมึน ใครรู้ช่วยตอบที่
เด็กหาดใหญ่เมือนกัน  หาดใหญ่ก็มีลานสเก็ตนะ อิอิ
 lala

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 07:22:37 pm »

เหมือนผมเลย... Cheesy ตอนแรกไม่รู้จัก ?กรุงเทพ?... รู้แต่ บางกอก ...  Cheesy  Cheesy  Cheesy

แล้ว พัฒน์พงษ์ กับ กรุงเทพฯ  ป๋ารู้จักอะไรก่อน  Huh?

อ๋อ  แสดงว่า  แว๊นซ์เข้ามาทาง อโศก-รัชดา  มาแถวซอยคาบอย  แน่ๆเลย    แล้วป๋าผ่านฟาโร  หรือเดอะเธค  อนุเสาวรีย์ป่ะ    สมัยนั้นผมเต้นบนลำโพงอยู่ 55555

พอมาสมัยนี้เขาเรียก  Coyoty   / และอีกที่ที่ฮิตๆ  ก็ผีขนุน  อะไรแบบนี้ป่ะ

;)มาไม่ทัน  Cheesy ผม แว๊นซ์ อยู่ แถว เดอะ พาเลซ สามเหลี่ยมดินแดง ครับป๋านะ ออกจากเดอะ พาเลซ ก็ ต้อง มี 4-5 รอบ ยูเทรินท์หน้า เซ็นต์จอห์น

แล้ว ไปต่อใต้พานแขวนนะครับ
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 08:15:28 pm »

ป๋านะเอาอะไรมาให้ดูเนี่ย...  shame .  Undecided

ส่วนที่กล่าวมา รู้จักหมด... แต่มีลานสก็ตอีกอย่างนะ...ที่เข้าบ่อย... shame .

ป๋าอยู่แถวดอนเมือง  ก็น่าจะไม่พ้น  เดอะสเก็ต  เซ็นทรัล ลาดพร้าวอะดิ      หรือถ้าเข้ามาในเมืองก็โรงแรมเอเซีย   ไรเงี่ย

ยิ่งพวกเพลง   I  just  call   you say........    ดังขึ้นนี่  ต้องเอามือไขว้หลัง   เลี้อยโชว์สาวเลยน่ะ haha

ยังเก๊บไว้เล่นอยู่อีกเหรอป๋า แล้วอีกอันที่มีรองเท้าอยู่นี่ของสาวใหนเหรอครับ  Cheesy Cheesy
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 09:11:29 pm »

;)มาไม่ทัน  Cheesy ผม แว๊นซ์ อยู่ แถว เดอะ พาเลซ สามเหลี่ยมดินแดง ครับป๋านะ ออกจากเดอะ พาเลซ ก็ ต้อง มี 4-5 รอบ ยูเทรินท์หน้า เซ็นต์จอห์น

แล้ว ไปต่อใต้พานแขวนนะครับ

Oh, The Palace!
"แรงหรือยังๆ เดี๋ยวเจอกันหน้าโค้งนะ"  Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์