Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายชื่อป๋าๆที่ต้องการคำชี้แจงจาก mmt  (อ่าน 17251 ครั้ง)
TLUNG
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:30:39 am »

รบกวนป๋าทั้งหลายช่วยส่งรายชื่อมาให้ผมหน่อยคร้าบบ ตอนนี้ทาง สคบ. รับเรื่องแล้ว เลยอยากขอรายชื่อสมาชิกที่ต้องการคำตอบอย่างเป็นทางการจาก mmt. เพื่อประกอบการตัดสินใจในการซื้อรถต่อไป
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:40:03 am »

ขอโทษนะครับ... ขอคำชี้แจงเรื่องอะไรครับ...

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
เวียงโกศัยนคร
Newbie
*

เงินกับความสุขจะเลือกอะไร?

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:45:40 am »

น่าจะเป็นเรื่องของคนที่ยังไม่ได้รถรึเปล่าคับ เรื่องส่งรถล่าช้าและกำหนดการที่แน่นอน
Patum370
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:47:28 am »

เอาเฉพาะชื่อหรือว่า ข้อมูลอื่นเช่นหมายเลขเครื่อง หมายเลขตัวถังด้วยครับเพื่อยืนยันกับMMTHว่าเราใช้รถจริง

ขับช้าลง ใจเย็นขึ้นเยอะ
Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:50:04 am »

Roll Eyes Tongue Sad Cry extreme sexy girl ขนาดเพลาหอน โช้คแตก มิตซูยังทำให้เงียบได้  งื่ม  งื่ม
Patum370
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:52:30 am »

ขอโทษนะครับ... ขอคำชี้แจงเรื่องอะไรครับ...
สืบเนื่องจาก จขกท.เขาร้องเรียน สคบ.เพื่อต้องการคำตอบจาก MMTH เรื่องคุณภาพของรถ แล้วเพื่อนสมาชิกก็ต้องการทราบคำตอบนั้นด้วย หาอ่านจากกระทู้ที่ผ่านๆมาครับ

ขับช้าลง ใจเย็นขึ้นเยอะ
TLUNG
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:07:43 pm »

น่าจะเป็นเรื่องของคนที่ยังไม่ได้รถรึเปล่าคับ เรื่องส่งรถล่าช้าและกำหนดการที่แน่นอน
ช่ายคร้าบบเอาเรื่องนี้ก่อน เพราะผมส่งคลิปของ ผ.อฝ่ายการตลาดให้สัมภาษณ์ในงาน motor expo. ให้กับสคบ. แล้ว สละคุยกับพรรพวกที่อยู่ในนั้น เค้าขอชื่อ นามสกุล หมายเลขใบจอง ศูนย์ที่รับจองเพื่อยื่นต่อ mmt คร้าบบ.  เลยรบกวนเพื่อนทุกท่านที่ยังรอรถแบบไม่รู้อนาคตว่าจะได้รถเมื่อใหร่ ช่วยส่งมาให้ผมหน่อย ผมจะได้ส่งให้ สคบ. ต่อไปคร้าบบ. ขออภัยทุกท่านที่เขียนไม่เคลียร์.
prawit_l
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:22:04 pm »

ขอลงชื่อด้วยคนครับ กำลังรอรถอย่างเลื่อนลอยอยู่
A_NURU
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:48:56 pm »

ผมส่ง PM ไปให้แล้วนะครับ ถ้าไม่เป็นความลับมากเกินไป ผมว่าเราพิมพ์รายชื่อจากหน้าเว็บฯ ส่งแฟกซ์ไปที่สำนักงานใหญ่ ไปเลยดีไหมครับ
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:13:08 pm »

ขอ format ของข้อมูลที่ท่านต้องการหน่อยครับ... จะได้ไม่ตกหล่น...

เช่น..

ชื่อ - นามสกุล : __________________________
วันที่จอง : __________________________
รถรุ่นที่จอง : __________________________
ศูนย์ที่จอง : __________________________
ชื่อพนักงานขาย : __________________________
หมายเลขใบจอง : __________________________

อะไรประมาณนั้นครับ

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:24:55 pm »

ช่ายคร้าบบเอาเรื่องนี้ก่อน เพราะผมส่งคลิปของ ผ.อฝ่ายการตลาดให้สัมภาษณ์ในงาน motor expo. ให้กับสคบ. แล้ว สละคุยกับพรรพวกที่อยู่ในนั้น เค้าขอชื่อ นามสกุล หมายเลขใบจอง ศูนย์ที่รับจองเพื่อยื่นต่อ mmt คร้าบบ.  เลยรบกวนเพื่อนทุกท่านที่ยังรอรถแบบไม่รู้อนาคตว่าจะได้รถเมื่อใหร่ ช่วยส่งมาให้ผมหน่อย ผมจะได้ส่งให้ สคบ. ต่อไปคร้าบบ. ขออภัยทุกท่านที่เขียนไม่เคลียร์.

ด้วยความยินดีครับ

จะให้ส่งทาง PM ใช่ไหมครับ เดี๋ยวจัดให้เย็นนี้นะครับ ข้อมูลอยู่ที่บ้านครับ

จะให้ดี เราเองไปเยือน MMTH ด้วยเลยดีไหม 31 ม.ค. 2555 ตามหัวข้อของป๋า A_NURU ร่างจดหมาย ยื่นให้กับกรรมการ MMTH หน่อย
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=3200.msg117300;topicseen#msg117300
savicevic
Jr. Member
**

like: 10

สมาชิก 0985 ขอนแก่นค๊าบ

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:29:10 pm »

ข้อมูลเอาลงหน้าเวปเลยได้ไหมครับ
ถือเป็นการแนะนำตัวสำหรับคนหัวอกเดียวกัน
ถ้าโอเคผมจะได้ลงที่หน้าเวปเลย แต่เลขที่จองคงต้องผ่านเพราะทำหายไปหละ
แต่รายละเอียดอย่างอื่น ๆก็น่าจะเพียงพอมั้งครับ
TLUNG
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:45:03 pm »

ขอ format ของข้อมูลที่ท่านต้องการหน่อยครับ... จะได้ไม่ตกหล่น...

เช่น..

ชื่อ - นามสกุล : __________________________
วันที่จอง : __________________________
รถรุ่นที่จอง : __________________________
ศูนย์ที่จอง : __________________________
ชื่อพนักงานขาย : __________________________
หมายเลขใบจอง : __________________________

อะไรประมาณนั้นครับ

ผมขอรายการ

แค่นี้ก็พอครับ เพราะมันจะได้เข้ากับหลักฐานที่ผมมีอยู่คือ คลิปของ วันเปิดตัวงาน Motor Expo นายศุภศักดิ์ ตุละลัมภะ ผอ. ฝ่ายกิจกรรมส่งเสริมการตลาด สำนักการตลาด บ. มิตซูบิชิ มอร์เตอร์ (ประเทศไทย) จก. ให้สัมภาษณ์ทาง Nation TV ว่าจองในงาน Motor Expo สามารถส่งมอบรถได้ภายใน 20 วัน...
ตามลิ้ง  http://m1095.photobucket.com/albumview/albums/PJS-JOE/MotorExpo.mp4.html?o=1

art8new
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 02:37:29 pm »

ร.ต.ทนุพงษ์  ผุดผาด
24/84 หมู่บ้าน ศุภาลัย วิลล์ วงศ์สว่าง
หมู่ 7 ซ.กรุงเทพ-นนท์ 12 ถ.กรุงเทพ-นนท์
ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
วันที่จอง 9 ธ.ค.55
รุ่นที่จอง 2.5 GT 2WD สีขาว
ศูนย์ วิภาวดี พนักงานขาย คุณ เกดิษฐ์
savicevic
Jr. Member
**

like: 10

สมาชิก 0985 ขอนแก่นค๊าบ

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 03:26:43 pm »

- -

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2012, 08:04:28 pm โดย savicevic » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์