Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวล่าสุดสำหรับลูกค้าที่รอน้องปาครับ  (อ่าน 15502 ครั้ง)
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:22:19 pm »

เห็นใจเซลล์ เห็นใจลูกค้า แล้วก้อขอบคุณน้องเบสท์ที่ส่งข่าว แล้วก้อขออภัยแทนสมาชิกด้วย ที่บางครั้งใช้ถ้อยคำที่รุนแรงไปบ้าง
ยืนยันได้คำเดียวว่า บ้านนี้อบอุ่น และจริงใจ และที่สำคัญ คือมีความปรารถนา ที่จะให้ mmth ได้พัฒนาไปในทางที่ดีครับ
Iwatt
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 11:09:20 pm »

Satu สาธุ  ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพครับน้องเบส
ผมแค่ระบายได้แค่ทางนี้เผื่อจะมีเจ้าหน้าที่ฝ่ายใดก็ได้ที่มีอำนาจจาก mmth เข้ามาอ่านมั่ง
ว่าการบริการของคุณเป็นไง ผมก็แค่คนซื้อรถที่ซื้อผ่านเซลล์ ไม่ได้ซื้อตรงไปที่ mmth
สิ่งที่ผมอยากได้จากเซลล์ ถึงไม่ชัดเจนก็ช่วยไปไฟว์กับ mmth ให้หน่อยสิครับว่าความคืบหน้ามันเป็นยังไง
ไม่ใช่มาแค่แก้ตัวให้ผ่านไปทีๆ  ไม่งั้นจะมีเซลล์ไว้ทำไมหละครับ ....
Samurai
Newbie
*

like: 3

ผม ต้อล ครับรับเต็มๆๆๆ

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 11:45:34 pm »

แค่ยาหอมครับ hi

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 11:56:48 pm »

ผมเคยคุยกับน้องเบส น้องเค้าไม่ใช่คนแบบนั้นหรอกครับ
ข่าววงในมันปรับเปลี่ยนได้ตลอดเวลา เข้าใจน้องเค้าบ้างครับ
ผมก็รอรถอยู่เหมือนกัน รอไปเรื่อยๆ เบื่อก็ถอนจองก็แค่นั้น

ชัดเจน  like like like

ก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับเบสท์ มีอะไรดีๆเด็ดๆวงในวงนอก ก็แนะนำกันได้  Cheesy
pjs-th0623
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 09:40:43 am »

MMTh ก็เป้นสะอย่างนี้แจ้งแต่วงใน ทำไมไม่แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันไปเลย จะได้ไม่เครียดทั้งลูกค้าที่จองรถ และเซลที่ให้จองรถ
แต่ MMTH กลับลอยตัว เฮ้ยยยย........มันถึงได้เดือนตามๆกันไป ยังไงก้ขอโทษท่านเบสด้วยล่ะกันที่ทำให้เข้าใจผิด
TANN
Jr. Member
**

like: 9

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 10:05:34 am »

ผมจองไปวันนี้ครบ 16 วันแล้ว ยังไม่มีสัญญาณจาก Sale และ ไฟแนนช์โทรมาหาเลยสักครั้งเดียว แต่อาศัยว่าเรามีรถใช้อยู่เลยไม่ค่อยรีบร้อนเท่าใหร่ ปกติแล้วไฟแนนช์ต้องติดต่อมาแล้วนะ โอ๊ยมึน

PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 10:23:37 am »

Finance ของ SCB ไม่เกินอาทิตย์ นัดทำสัญญาที่ ที่่ำทำงานเลยครับ...
ดบ. ก็ถูกกว่าที่อื่น...

ต่อไปก็รอรถ...

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 11:26:24 am »

ผมจองไปวันนี้ครบ 16 วันแล้ว ยังไม่มีสัญญาณจาก Sale และ ไฟแนนช์โทรมาหาเลยสักครั้งเดียว แต่อาศัยว่าเรามีรถใช้อยู่เลยไม่ค่อยรีบร้อนเท่าใหร่ ปกติแล้วไฟแนนช์ต้องติดต่อมาแล้วนะ โอ๊ยมึน

ปีที่แล้วออก EX ปีนี้ออกปาอีกแล้วเหรอครับ น้าต๋อย สุดยอดเลย แต่งแบบเจ้าตั้นอีกป่าว ทะเบียนน้องปาก็ให้ถูกรางวัลใหญ่เหมือนเจ้า EX นะครับ

อิจฉาจังเลย
thekop07
Hero Member

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 11:59:14 am »

ที่จริงไฟแนนซ์นี่อย่างเร็วเลยนะครับ ตอนช่วงผมจอง วันเสาร์จอง วันพุธนัดรับเอกสาร วันศุกร์แจ้งผล
เซลล์ งง หรือว่า ทำอย่างอื่นหรือป่าวครับ ตามเซลล์เลยครับป๋า
doyjunghoo
Newbie
*

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 12:31:11 pm »

ไฟแนนท์ของผมไม่เกินอาทิตย์เสร็จเรียบร้อยทุกอย่างครับ ผมว่าติดต่อเซลล์เลยครับเพราะเซลล์จะเป็นคนประสานงานไม่ใช่หรือครับ
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 12:55:38 pm »

ขอบคุณคุณเบสสำหรับความเคลื่อนไหวนะครับ คงต้องรอกันต่อไป
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 01:24:50 pm »

ป๋าครับ ของผมเป็นกรุงศรี ไม่ถึงสามวันก็อนุมัติเเล้วนะครับ หรือไม่ป๋าก็บอกไปว่า ถ้าคุณไม่ให้ความสำคัญก็ไม่เป็นไร ผมไปยื่นที่อื่นได้ ไม่จำเป็นต้องง้อคุณเเค่เจ้าเดียว ... คราวนี้ล่ะ ไวเลยครับ

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
BEST_MRC
Newbie
*

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 09:59:14 pm »

ขอบคุณนะครับ ที่เข้าใจครับคือเบสท์แค่หวังดีอย่างเดียวจริงๆครับและขอให้ทุกๆคน

ได้รับรถกันไวๆนะครับพี่ๆทุกคนมาถุกทางแล้วครับ เบสท์เป็นอีก หนึ่งเสียงนะครับที่อยากแนะนำ

ให้พวกพี่เดินเรื่องฟ้อง mmthให้ถึงที่สุดครับเพราะเบสท์จะได้มีรถปล่อยได้มีตังมากินมาใช้ซักทีคับ

ฝากพี่ๆด้วยนะครับบบ

เปิด รับ จอง  น้อง ปา โมเดล 12 ครับ  ราคา ขับ 2 เพิ่ม 3หมื่น  ขับ 4 เพิ่ม หมื่น ห้า ครับ ผม    เบสท์   0 8 3  8 8 9   2 1 6 2
thekop07
Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 10:06:06 pm »

ขอบคุณนะครับ ที่เข้าใจครับคือเบสท์แค่หวังดีอย่างเดียวจริงๆครับและขอให้ทุกๆคน

ได้รับรถกันไวๆนะครับพี่ๆทุกคนมาถุกทางแล้วครับ เบสท์เป็นอีก หนึ่งเสียงนะครับที่อยากแนะนำ

ให้พวกพี่เดินเรื่องฟ้อง mmthให้ถึงที่สุดครับเพราะเบสท์จะได้มีรถปล่อยได้มีตังมากินมาใช้ซักทีคับ

ฝากพี่ๆด้วยนะครับบบ

ไปด้วยกันเลยไหมหละเบสท์  Cheesy Cheesy Cheesy
ChaiwatHD
อยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอ เพื่อความสุข ของชีวิต ชาติหนึ่ง
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 04:01:43 pm »

สำหรับ ขนาดยาง เบอร์  245 และ 265  ขนาดหน้ายาง ไม่เกินกันมากครับ  ส่วนราคา ผมว่า ราคาเกินกันต่อเส้น ไม่น่าเกิน 2-500 บาท ต่อเส้น แล้วแต่ยี่ห้อ ครับ
ถ้าเป็นผม เลือกยาง ขนาด 245/75/17  ครับ  การออกตัวของรถ ผมว่าดีกว่า เบอร์ 265 และอัตราการประหยัดน้ำมัน ยางเบอร์ 245 จะดีกว่ากันนิดหน่อย ก็ตาม ครับ
 .............
  แต่ถ้าได้ option เสริมแบบนี้ ก็ดีครับ สำหรับท่านที่ ต้องการเบอร์ยางใหญ่ ๆ  จะไม่ต้องเปลี่ยนยาง เพิ่มใหม่ ครับ
................
 สาธุ

ChaiwatHD
 Pajero Nongkhai-Thailand
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์