Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมมิตรเพื่อนร่วมชะตากรรม จองที่ มิตซูกาญจนา สุขุมวิท 71  (อ่าน 8949 ครั้ง)
Pisit
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 04:53:44 pm »

จองครั้งที่สองที่นี่ วันที่ 26 ธ.ค. 54 รุ่น 2.5 2WD GT สีน้ำตาล เจ้าหน้าที่ฝ่ายขาย(คุณจิ๊บ) กำหนดรับรถเดือนกุมภาพันธ์(ไม่ระบุวันที่)
เอามาแข่งกันระหว่างรุ่งเจริญ บางนา(กำหนดรับรถ เดือนมกราคมอันนี้จองก่อน 20 วัน) ว่าใครจะได้รถก่อนกัน แต่แอบเชียร์กาญจนา...555
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 04:56:42 pm »

ผมว่า รุ่งเจริญน่าจะได้ก่อนนะครับ... ถ้าไม่โดนเซลล์แย่งรถกัน (เพราะเราไม่รู้)
ว่ากันว่า ตระกูลรุ่งเจริญ เป็น Dealer Mitsubishi เจ้าใหญ่ที่สุดในไทยนะครับ...
ประมาณว่า ได้โควต้ารัฐมนตรี... เอ๊ย... ได้โควต้ารถมากที่สุดครับ...

Smiley

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
eakki
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 04:58:56 pm »

มีคนได้ไปแล้ว คุณ taweewat จะไปรับพรุ่งนี้มั้งครับ จองก่อนผมอาทิตย์เดียว ผมก็รออยู่ น้ำตาลทอง gls
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 05:00:49 pm »

ขอให้ได้รถเร็วๆกันทุกคนครับ

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
Ozone
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 05:02:11 pm »

ผมก็เริ่มมีหวังบ้างแล้วซิ รุ่งเจริญบางนา เหมือนกัน แต่ว่าเป็นสีขาวยอดนิยม
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 05:04:38 pm »

แอบเชียร์รุ่งเจิรญ เพราะผมก็จองที่นั่น  bad smile
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 05:35:27 pm »

ระหว่างยังไม่ได้ก็มาเม้าส์ในนี้กันเล่นๆไปก่อนนะป๋า  อิอิ Cheesy

Samurai
Newbie
*

like: 3

ผม ต้อล ครับรับเต็มๆๆๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 05:37:51 pm »

จองกับคุณ จิ๊บ เหมือนกันกำหนดรับรถกุมภาเหมือนกันเลย hi

Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 12:31:46 am »

จองกับคุณ จิ๊บ เหมือนกันกำหนดรับรถกุมภาเหมือนกันเลย hi
จองตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ สีอะไร รุ่นไหน มีข่าวคืบหน้าก้อเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะครับ
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 07:12:51 am »

ระหว่างยังไม่ได้ก็มาเม้าส์ในนี้กันเล่นๆไปก่อนนะป๋า  อิอิ Cheesy
แค่เมาท์ก้อเป๋าแหกได้แล้วป๋าลุ้น ไม่น่าเชื่อ น้องปาทำให้เสียตังค์ได้ทุกเวลา ไม่เข้าบอร์ดเสียเงินน้อยสุด
noppadol1411
Jr. Member
**

like: 6

อัศวินปาเจโร่ดำ รหัส 902

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 04:19:23 pm »

จองมิตซูสุธรสาขาคลองด่าน ยังไม่ได้รถเลย ใครจองที่นี้บ้างครับ อยากรู้

" วันนี้เราเป็นปาเจโร่
Samurai
Newbie
*

like: 3

ผม ต้อล ครับรับเต็มๆๆๆ

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:21:33 pm »

จองตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ สีอะไร รุ่นไหน มีข่าวคืบหน้าก้อเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะครับ

2.5gtสีขาวครับ hi

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:23:41 pm »

แค่เมาท์ก้อเป๋าแหกได้แล้วป๋าลุ้น ไม่น่าเชื่อ น้องปาทำให้เสียตังค์ได้ทุกเวลา ไม่เข้าบอร์ดเสียเงินน้อยสุด

ป๋า... ห่างแก็งค์กระเป๋าแหกไว้ก่อน  Cheesy

W.PAJERO
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 11:41:14 pm »

ระหว่างยังไม่ได้ก็มาเม้าส์ในนี้กันเล่นๆไปก่อนนะป๋า  อิอิ Cheesy

ป๋า... ห่างแก็งค์กระเป๋าแหกไว้ก่อน  Cheesy
พี่ครับตกลงแก็งค์นี้เขาเขาหากินกับเพื่อนๆจริงหรอครับ  ขนาดพี่ยังบอกให้ห่างไว้เลย  ผมเครียดอีกแล้วครับ อะไรว่ะเนี่ย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

cเด๋วนี้มีคนเชียร์มากกว่าคนแชร์ครับป๋า...ผมทราบมาว่า คนนั้นเค๊าไม่ค่อยมีเงินเลยไปหาเกาะของถูกไปเรื่อยๆจร้า(ฟรีก็มี)
แล้วก็มาเชียร์ของให้กับสมาชิก หลายอย่าง มีปัญหาก็หลายอย่าง ผมอ่านๆและทราบจากพี่น้องเราก็หลายเรื่องเลยครับ

เลยรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ที่ มีคนมาแสวงหาผลประโยชน์ในทางผิดๆกับพี่น้องเราครับ...ผมขอระบายความอัดอั้นเพียงเท่านี้ครับ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมว่ามันเป็นสันดารไปแล้วครับป๋า...มีลูกศิษย์ที่อยากได้ของฟรีด้วยนะค๊าบป๋า 555555+

อยากแต่งรถแต่ไม่ยอมลงทุน...เลยเอาสมาชิกไปเป็นเหยื่อ ร่วมวงจรอุบา...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2012, 11:50:42 pm โดย W.PAJERO » บันทึกการเข้า
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 12:43:17 am »

ระหว่างยังไม่ได้ก็มาเม้าส์ในนี้กันเล่นๆไปก่อนนะป๋า  อิอิ Cheesy

ป๋า... ห่างแก็งค์กระเป๋าแหกไว้ก่อน  Cheesy
พี่ครับตกลงแก็งค์นี้เขาเขาหากินกับเพื่อนๆจริงหรอครับ  ขนาดพี่ยังบอกให้ห่างไว้เลย  ผมเครียดอีกแล้วครับ อะไรว่ะเนี่ย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

cเด๋วนี้มีคนเชียร์มากกว่าคนแชร์ครับป๋า...ผมทราบมาว่า คนนั้นเค๊าไม่ค่อยมีเงินเลยไปหาเกาะของถูกไปเรื่อยๆจร้า(ฟรีก็มี)
แล้วก็มาเชียร์ของให้กับสมาชิก หลายอย่าง มีปัญหาก็หลายอย่าง ผมอ่านๆและทราบจากพี่น้องเราก็หลายเรื่องเลยครับ

เลยรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ที่ มีคนมาแสวงหาผลประโยชน์ในทางผิดๆกับพี่น้องเราครับ...ผมขอระบายความอัดอั้นเพียงเท่านี้ครับ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมว่ามันเป็นสันดารไปแล้วครับป๋า...มีลูกศิษย์ที่อยากได้ของฟรีด้วยนะค๊าบป๋า 555555+

อยากแต่งรถแต่ไม่ยอมลงทุน...เลยเอาสมาชิกไปเป็นเหยื่อ ร่วมวงจรอุบา...

งานเข้าแล้วป๋าลุ้น ---> พี่ครับตกลงแก็งค์นี้เขาเขาหากินกับเพื่อนๆจริงหรอครับ  ขนาดพี่ยังบอกให้ห่างไว้เลย  ผมเครียดอีกแล้วครับ อะไรว่ะเนี่ย
ป๋าตอบหน่อย ผมจะตอบแล้ว แต่มันแรง พิมพ์แล้วคิดไปคิดมาเลยลบทิ้งดีกว่า ได้แต่ภาวนา พุทโธ.......
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์