Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนรองเท้าใหม่ 18 หรือ 20 ดีครับ  (อ่าน 12281 ครั้ง)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 11:46:46 pm »

ป๋าแจ็คอยู่นวลจันทร์ใช่ป่าวคับ อย่าหลงไปเข้าพาวเวอร์แม็กกับคาร์บูติคนะคับ เดี๋ยวจะซึ้งใจคับ Undecided Undecided Undecided Undecided

ใช่แล้วครับ คาร์บูติค เคยได้ยินกิตติศัพย์อยู่ครับป๋า แต่พาวเวอร์แม็ก อยู่ตรงไหนเหรอครับ จะได้ไม่เฉียดไป  Cheesy
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 12:38:51 am »

ป๋าแจ็คอยู่นวลจันทร์ใช่ป่าวคับ อย่าหลงไปเข้าพาวเวอร์แม็กกับคาร์บูติคนะคับ เดี๋ยวจะซึ้งใจคับ Undecided Undecided Undecided Undecided

ใช่แล้วครับ คาร์บูติค เคยได้ยินกิตติศัพย์อยู่ครับป๋า แต่พาวเวอร์แม็ก อยู่ตรงไหนเหรอครับ จะได้ไม่เฉียดไป  Cheesy

ร้านยางบนถนนรามอินทราส่วนใหญ่กว่า80%เป็นของพาวเวอร์แม็กทั้งนั้นแหละครับ

ได้ยินชื่อเสียงมาเยอะเหมือนกัน แต่ผมเปลี่ยนแม็กยางที่พาวเวอร์แม็กกม.2ฝั่งCG0-400

ทั้งแจ๊สและแคมรี่ที่บ้านทำช่วงล่างก็ทำที่นี่หมด ฝีมือช่างถือว่าใช้ได้เลยครับแต่เจ้าของร้านมักบริการไม่ค่อยดีเท่านั้นเอง
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 12:39:58 am »

ลองไปร้านออโต้บอย บีเอ็นไทร์ฯ ดูคับ เจ้าของร้านเค้าใจดี อยู่เลย lotus ศรีนครินทร์ลงไปหน่อย  มองศูนย์ HINO ไว้ ตรงข้ามกันเลยคับ u u u

อยู่หนองแขมเหรอครับ แนะนำมาที่นี่เลยครับ นิวเพ้ง ถ.เอกชัย ก่อนถึงวันสิงห์ครับ มาที่นี่จบครับ ราคาไม่แพง รับเทิร์นชุดเก่า ราคาสมน้ำสมเนื้อ พร้อมทั้ง 0 เลย ครับ

ขอบคุณมากครับป๋าชาติ ป๋าเอก สำหรับพิกัด
เผื่อว่างๆผมจะเข้าไปติดต่อสอบถามทางร้าน เพื่อเตรียมลู่ทางไว้นำเสนอ ผบ. ครับ 555

เค้าเห็นผมเปิดเว็บดูลายเเม็กซ์ ของเเต่ง เจ๊เเกยังบ่นๆเลยครับ
ดูอะไรอยู่เนี่ย รถก็ยังไม่ได้ ขยันดูจังเล้ยยยยยยยยยยยยยย ... 55555

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
เด็กชายจีดี
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 10:18:52 am »

ว้าวว ข้อมูลร้าน ยางเพียบบ

เอาไว้เลือก  good

ผม 16" ยาง AT ครับผม  Cool Cool Cool
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์