Languages
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลาแล้วน้องปา  (อ่าน 13435 ครั้ง)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:02:50 am »

คงไม่ได้ทุกกรณีหรอกครับ Call Center ก็คงช่วยในกรณีที่เห็นว่ารอนานจริงๆมากกว่า ก็จะช่วยประสานงานกับศูนย์ให้
ต้องให้เครดิตแก่ผู้ที่อดทนรอหนะถูกแล้วครับ รักจริงไรจริง แม้ว่า บ. มันห่วยขนาดไหน  Cheesy
เหมือนอย่างป๋าช่ายม๊า อิอิ
มีข่าวดียังครับป๋าเเจ๊ค หรือว่าเซลส์ยังยืนว่าเป็นช่วงราวๆมีนาเหมือนเคย

จากสถานะ "ใกล้มากแล้วพี่..." ในเดือน ก.พ. ตอนนี้เริ่มห่างไกลอีกแล้วเพราะ ไม่มีรถมาลงเลย
ตั้งแต่ มอเตอร์เอ็กโป น้องเซลล์เค้าไม่รับจอง PJS เลยเพราะเครียดกับสถานการณ์ น่าเห็นใจเหมือนกัน
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 08:39:59 pm »

ผมว่า  Call center คล้าย ๆกับ สิ่งศักสิทธ์ นะ ไม่เชื่อแต่อย่าลบหลู่

เห็นป๋า ๆ หลายท่าน โทรไปตามรถที่ call center ก็ได้รถกัน

ผมก็เหมือนกัน โทรไปปุ๊บ  อีก 2 วัน สถานะเบิกได้ เลย

เอาซิ ไม่เชื่อ อย่าลบหลู่

เอ่อ ... ไม่ได้จะขัดป๋านะครับ (ขออนุญาตออกตัวก่อน)

ผมสังเกตดูว่า หลายๆ ท่านที่ได้รับรถมาช่วงนี้ ล้วนเเต่รอกันมาสองเดือนกว่า สามเดือนทั้งนั้น เรียกได้ว่าเป็นรุ่นตกค้างจากปี ๕๔ ทั้งสิ้น
ณ ช่วงเดือน มกรา ถึง กุมภา ... มันเป็นจังหวะที่ทาง MMTH ตั้งใจจะเคลียร์ Backorder ก่อนปีใหม่อยู่เเล้วอ่ะครับ
ศูนย์บริการอาจได้รับการติดต่อจาก MMTH เรื่องของเคสที่จองก่อนปีใหม่เเล้วยังไม่ได้รถ เเต่คงไม่ได้ถูกเร่งเป็นกรณีพิเศษ
ผมว่ามันรันตามคิวมากกว่านะครับ เพราะ ณ ขณะนี้คิวของป๋าๆ ทั้งหลาย น่าจะอยู่ในช่วง 1-5 อันดับแรกกันทั้งนั้น

ส่วนเคสที่ได้รับการดูเเลเป็นพิเศษจริงๆ ต่างจากนี้เยอะะะะะะะ ...

ถ้าจะให้เครดิตใครสักคนที่ช่วยให้ป๋าได้รถเร็ว
ผมอยากให้ป๋ามอบเครดิตให้กับตัวป๋าๆกันเอง .... ที่อดทนรอเจ้าปาอ้วนมากกว่าครับ
+1 ให้ป๋าป่านครับ  ไม่เกี่ยวอะไรกับคอลเซ็นเตอร์ลวงโลกเลยครับ  เราต่างหากที่สู้เออง
BEER กข 2121
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:47:32 am »

ลอหน่อยครับพี่ผมจองกลางตุลา  ได้กลางกุมภา  รถขายเทรินไม่มีรถใช้ ซื้อของมาลอหลายอย่าง  ต่อไปคงเป็นของเราเอาใจช่วยครับ
kinda-iji
ปามาส สป. No.0425
Full Member

like: 30

เส้นทางสีขาว.ดวงดาวสีทอง

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:34:46 pm »

รักจริง ต้องรอหน่อย    ฮือๆๆ
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:40:14 pm »

+1 ให้ป๋าป่านครับ  ไม่เกี่ยวอะไรกับคอลเซ็นเตอร์ลวงโลกเลยครับ  เราต่างหากที่สู้เออง

อิอิ เรามันคนหัวอกเดียวกันเนอะป๋าเน๊ออออ  like like

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์