Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกจองแล้วครับ...  (อ่าน 17826 ครั้ง)
Nong Ham 852
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 12:41:20 pm »

รอ ต่อไปครับ รอมานานแล้ว ใช้มา 1 เดือนวิ่งประมาณ 5500 โล ทางไกลยาว ไปกลับ 1200 โล ขับสบาย ครับ
tokyobn
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 12:48:55 pm »

เมื่อตอนเที่ยงวันนี้เห็นรถขนน้องปามาส่งที่ศูนย์ตรงข้ามโลตัสวัดพระศรี
หลายคัน  ยังนึกอิจฉาเลยว่าของใครบ้างหนอ  ของเรารอมา 3 เดือนแล้ว
แต่เซลล์บอกได้สิ้นเดือนนี้แน่ ๆ   ใจเย็น ๆ นะป๋า รออีกนิดเถอะ  จะได้อยู่
ทีมน้องปาด้วยกัน
escudaeza
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 01:31:19 pm »

3เดือนเต็มในการรอเหมือนกันครับ
จองตั้งแต่ช่วงมอเตอร์โชว์ 12 ธ.ค. 54
พ่อถามเซลล์ เซลล์ก็บอกว่าจะมา จะมา
ตอนนี้ถ้าเทรลเบเซอร์ออกมาสูสี
คงจะแนะนำพ่อให้ถอนจองน้องปาแล้วหล่ะครับ
jkhiphop
ชอบอะไรที่ขาวๆ ID : 1248
Jr. Member
**

like: 32

2.5VG Turbo 4WD ขาวมุก 2012 ที่เก่าเรียกน้าต่อ ตอนนี้เป็นป๋าต่อ

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 01:41:36 pm »

ใจหายเลยครับป๋า   ผมก็รอแค่สิ้นเดือนมีนานี้ครับ แล้วแต่วาสนาแหละครับ

จอง 12/1/55  รับ 16/5/55  125 วันแห่งการรอคอย ID : 1248
thawat22
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:56:04 pm »

เหอะ ครบ 3 เดือนเต็มเหมือนกันครับ ไม่รู้ว่าป๋าท่านใดจองในงาน MOTOR EXPO แล้วได้น้องปาบ้างแล้วครับ ถ้าได้แล้ว จองจากศูนย์ไหนบ้างครับ เผื่อครั้งหน้าจะได้ไปจองศูนย์นั้น  ฮือๆๆ
วุธ
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 03:07:16 pm »

ไม่ได้หมดรัก แต่หมดแรง (ไม่รู้เป็นอาการนี้หรือเปล่าครับป๋า)  Sad

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=uF194cFYGiU" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=uF194cFYGiU</a>

ปล. ณ ตอนนี้กำลังการผลิตและอุปกรณ์ที่รออยู่ในตัว PJS พร้อมแล้วนะครับ ถ้ายังไม่ได้หมดรักนะครับ  Kiss

ขอให้ช่วยกันแนะนำอย่ารักรถโดยการอุด EGR, ถอด catalysts แล้วขับรถนั่งสูดดมสารระเหยมลพิษที่รถตัวเองปล่อยออกมา
คนที่คุณรักอยู่ในรถ,คนอยู่นอกรถสูดดมไปเป็นอันตรายต่อสุขภาพ เป็นการรักรถโดยทำร้ายตัวเอง, คนในครอบครัวและยังทำ
ให้บ้านเมืองสกปรก ปลูกต้นไม้ให้มากช่วยไม่ได้นะ คนกับต้นไม้มันเทียบกันไม่ได้ครับ
sup
Newbie
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:19:19 pm »

รอได้รอีรอรถดี รอไม่ได้ไม่ต้องรอศุนย์ห่วย โอ๊ยมึน
Leopard
เย็นศิระเพราะพระบริบาล
Newbie
*

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:31:19 am »

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา ขอยืมคำของป๋าลุ้นหน่อยนะครับ

ก่อนอื่นผมอยากขอบคุณในน้ำใจของป๋า ๆ ทุกท่านในบ้านหลังนี้ ทั้งที่ Post ข้อความ, PM และ โทรศัพท์มา สอบถามและให้กำลังใจ

1-2 วันหลังจากถอนจอง ผมก็เริ่มต้นนับ 1 ใหม่ คุยกับทั้ง Sale น้องปา และ น้องจูน จังหวะพอดีติดต่อไปที่ Sale โตโยต้าที่เคยขายรถให้ที่บ้าน ตอนนี้ศูนย์เขาทำ Campaign ได้ทั้งส่วนลดและของแถมที่น่าพอใจระดับหนึ่ง รถได้เดือน พ.ค. 55 ไม่ถึงกับนานมาก เลยตัดสินใจจองน้องจูนไป

ไม่ได้ขับน้องปา ก็ไม่เป็นไรครับ เสียเวลาไป 2 เดือนกว่าแต่ผมได้เพื่อนเพิ่มขึ้น มิตรภาพคงไม่ได้แบ่งแยกแค่ว่าเราขับรถค่ายเดียวกันหรือไม่

ขอบคุณเป็นพิเศษ : ป่าป่าน, ป๋า Jack ผมยังติดเลี้ยงกาแฟป๋าป่านอยู่ ไม่ลืมนะครับไว้จะนัดไป อยากเชิญป๋า Jack ด้วยนะครับ อยากเห็นปาน้ำเงินของป๋าป่านและปาขาวของป๋า Jack แบบตัวเป็น ๆ

ขอให้ทุกคนโชคดีครับ

lala ยอดเยี่ยม u

Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 11:07:04 am »

ผมกำลังจะตามไปครับ

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 11:10:16 am »

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา ขอยืมคำของป๋าลุ้นหน่อยนะครับ
ก่อนอื่นผมอยากขอบคุณในน้ำใจของป๋า ๆ ทุกท่านในบ้านหลังนี้ ทั้งที่ Post ข้อความ, PM และ โทรศัพท์มา สอบถามและให้กำลังใจ
1-2 วันหลังจากถอนจอง ผมก็เริ่มต้นนับ 1 ใหม่ คุยกับทั้ง Sale น้องปา และ น้องจูน จังหวะพอดีติดต่อไปที่ Sale โตโยต้าที่เคยขายรถให้ที่บ้าน ตอนนี้ศูนย์เขาทำ Campaign ได้ทั้งส่วนลดและของแถมที่น่าพอใจระดับหนึ่ง รถได้เดือน พ.ค. 55 ไม่ถึงกับนานมาก เลยตัดสินใจจองน้องจูนไป

ไม่ได้ขับน้องปา ก็ไม่เป็นไรครับ เสียเวลาไป 2 เดือนกว่าแต่ผมได้เพื่อนเพิ่มขึ้น มิตรภาพคงไม่ได้แบ่งแยกแค่ว่าเราขับรถค่ายเดียวกันหรือไม่

ขอบคุณเป็นพิเศษ : ป่าป่าน, ป๋า Jack ผมยังติดเลี้ยงกาแฟป๋าป่านอยู่ ไม่ลืมนะครับไว้จะนัดไป อยากเชิญป๋า Jack ด้วยนะครับ อยากเห็นปาน้ำเงินของป๋าป่านและปาขาวของป๋า Jack แบบตัวเป็น ๆ

ขอให้ทุกคนโชคดีครับ

lala ยอดเยี่ยม u

hi hi hi hi
ยินดีครับป๋า ถึงแม้ขับรถคนละค่ายแต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกันได้เหมือนเดิม เราอาจจะมีสิ่งที่ชอบเหมือนๆกัน อย่างอื่นก็ได้นะครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

จะนัดเมื่อไหร่ก็บอกกันนะครับ ยินดีเสมอ  Cheesy
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

like: 22

CHONBURI F.C.

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 12:08:31 pm »

ถึงแม้จะขับจูน แต่มิตรภาพเราชาวปาเจโร่ มีอยู่เหมือนเดิมครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

Leopard
Newbie
*

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 12:43:57 pm »

hi hi hi hi
ยินดีครับป๋า ถึงแม้ขับรถคนละค่ายแต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกันได้เหมือนเดิม เราอาจจะมีสิ่งที่ชอบเหมือนๆกัน อย่างอื่นก็ได้นะครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

จะนัดเมื่อไหร่ก็บอกกันนะครับ ยินดีเสมอ  Cheesy

ได้เลยครับป๋า Jack รอสักสิ้นเดือนให้ป๋าได้รถก่อนดีไหมครับ จะได้ชมน้องปาขาวเป็นขวัญตา 555  Smiley

Leopard
Newbie
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 12:46:32 pm »

ถึงแม้จะขับจูน แต่มิตรภาพเราชาวปาเจโร่ มีอยู่เหมือนเดิมครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณมากครับป๋า golf 
like like like

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 03:04:56 pm »

ถึงแม้ไม่มีน้องปา เราก็เป็นเพื่อนกันได้ ขอให้เรามีใจเดียวกันคือ ความรักและมิตรภาพ  ยังไงก็เข้ามาคุยทักทายกันได้ตลอดครับ

ของน้องสาวคนหนึ่งโตโยต้าหัวใจปาเจโร่  red heart red heart

golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

like: 22

CHONBURI F.C.

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 03:38:17 pm »

ถึงแม้ไม่มีน้องปา เราก็เป็นเพื่อนกันได้ ขอให้เรามีใจเดียวกันคือ ความรักและมิตรภาพ  ยังไงก็เข้ามาคุยทักทายกันได้ตลอดครับ

ของน้องสาวคนหนึ่งโตโยต้าหัวใจปาเจโร่  red heart red heart

โ้อ้วววววววววววววววววว ชัดเจนครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์