Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกจองแล้วครับ...  (อ่าน 17884 ครั้ง)
titi 269
คนเดินทางทำงานและท่องเที่ยว
Newbie
*

like: 0

Man U

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 03:59:47 pm »

ผมก็จองตั้งแต่เดือนมกราคม ตอนนี้ยังร้องเพลงรออยู่เลย
รถก็ขายไปแล้วด้วย ตอนนี้ยืมรถญาติมาใช้อยู่ครับ
ขอเข้าใจครับเพราะผมจอง 10 ธค. จนปัจจุบันกลาง มีค. ก็ยังไม่มีคำตอบจากเซลล์เหมือนกันครับ รถก็ไม่มีใช้ขายรถเก่าไปแล้วเหมือนกัน แต่คงต้องเฝ้าร้องเพลงรอน้อง "ปาเบราน" ต่อไปเพราะชอบมาก เห็นใจกันนะครับ ป๋าทุกท่านที่รอ
 joob bad smile
titi 269
คนเดินทางทำงานและท่องเที่ยว
Newbie
*

Man U

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:33:56 pm »

ผมก็จองตั้งแต่เดือนมกราคม ตอนนี้ยังร้องเพลงรออยู่เลย
รถก็ขายไปแล้วด้วย ตอนนี้ยืมรถญาติมาใช้อยู่ครับ
ขอเข้าใจครับเพราะผมจอง 10 ธค. จนปัจจุบันกลาง มีค. ก็ยังไม่มีคำตอบจากเซลล์เหมือนกันครับ รถก็ไม่มีใช้ขายรถเก่าไปแล้วเหมือนกัน แต่คงต้องเฝ้าร้องเพลงรอน้อง "ปาเบราน" ต่อไปเพราะชอบมาก เห็นใจกันนะครับ ป๋าทุกท่านที่รอ
  ขอแก้ไขข้อมูลและแจ้งข่าวให้ป๋าทุกท่านทราบว่าบ่นมา 2 อาทิตย์ ได้รับแจ้งจากเซลล์เมื่อครู่ว่ารถมาแล้วให้เข้าไปรับน้อง "ปาเบราน" วันจันทร์หน้านี้ ฝันที่เป็นจริงแล้วขอรับท่านป๋าทั้งหลาย สมหวัง สมหวัง เสียที่ได้ขับแล้ว
 like joob joob Smiley joob
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:35:01 pm »

hi hi hi hi
ยินดีครับป๋า ถึงแม้ขับรถคนละค่ายแต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกันได้เหมือนเดิม เราอาจจะมีสิ่งที่ชอบเหมือนๆกัน อย่างอื่นก็ได้นะครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

จะนัดเมื่อไหร่ก็บอกกันนะครับ ยินดีเสมอ  Cheesy

ได้เลยครับป๋า Jack รอสักสิ้นเดือนให้ป๋าได้รถก่อนดีไหมครับ จะได้ชมน้องปาขาวเป็นขวัญตา 555  Smiley

จัดมาเลยครับป๋า อาทิตย์หน้า จะรับน้องปาฯเข้าบ้านแล้วครับ  Cheesy
boyd Unlimited 167
Jr. Member
**

like: 4

รู้จักพอและแบ่งปัน

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:47:13 pm »

ขอแก้ไขข้อมูลและแจ้งข่าวให้ป๋าทุกท่านทราบว่าบ่นมา 2 อาทิตย์ ได้รับแจ้งจากเซลล์เมื่อครู่ว่ารถมาแล้วให้เข้าไปรับน้อง "ปาเบราน" วันจันทร์หน้านี้ ฝันที่เป็นจริงแล้วขอรับท่านป๋าทั้งหลาย สมหวัง สมหวัง เสียที่ได้ขับแล้ว
ยอดเยี่ยม ดีใจด้วยครับ ขับให้สนุกนะครับป๋า  red heart

ทุกสิ่งทุกอย่างบนโลกมีวิถีเป็นธรรมดา
Leopard
เย็นศิระเพราะพระบริบาล
Newbie
*

like: 2

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:16:42 pm »

ถึงแม้ไม่มีน้องปา เราก็เป็นเพื่อนกันได้ ขอให้เรามีใจเดียวกันคือ ความรักและมิตรภาพ  ยังไงก็เข้ามาคุยทักทายกันได้ตลอดครับ

ของน้องสาวคนหนึ่งโตโยต้าหัวใจปาเจโร่  red heart red heart

ขอบคุณครับป๋าลุ้น ถึงผมไม่ได้ออกน้องปาแล้ว แต่ก็ยังคงเป็นสมาชิกของบ้านนี้ จะแวะเข้ามาหาข้อมูลและพูดคุยอยู่เรื่อย ๆ แน่นอนครับ

ยอดเยี่ยม u

Leopard
Newbie
*

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:18:20 pm »

ยินดีด้วยครับ ข้อให้มีความสุขมาก ๆ กับการใช้งานน้องปาครับ   Smiley

Nack_Nine
Full Member

like: 65

แจ๊คครับ 2.5GT X08 ID.0842

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:23:23 pm »

ขอบคุณสำหรับปาโมเดลสองคันสองสี ชอบมากเลยครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
Leopard
Newbie
*

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:36:31 pm »

จัดมาเลยครับป๋า อาทิตย์หน้า จะรับน้องปาฯเข้าบ้านแล้วครับ  Cheesy
[/quote]

ได้ครับป๋า Jack เดี๋ยวผม PM ไปนัดเวลานะครับ   red heart

Leopard
Newbie
*

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 06:04:32 pm »

ขอบคุณสำหรับปาโมเดลสองคันสองสี ชอบมากเลยครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ดีใจครับที่ป๋าชอบ น้องปา(โมเดล) น่ารักมาก ๆ ชอบเหมือนกันครับ เห็นแล้วเศร้าเลยที่ไม่ได้ออกของจริง 555   red heart

Goven
Newbie
*

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 11:57:30 pm »

ผมว่า เอาเวลา รอ ไปจอง เชฟวี่ ดีกว่า
เทลเบเซอร์ Cheesy

ถ้ารอได้ก็น่าลุ้นครับป๋า ได้ยินมาว่า สงมอบคงประมาณสิงหาคม...
รอลุ้นดูตัวจริง รุ่น อ็อฟชั่น ช่วงมอเตอร์โชว์ก่อนเลย .... สงสัยเหมือนกันว่าภายในจะเหมือนรูปรถต้นแบบหรือป่าว
ส่วนราคาผมว่าไล่ไปตั้งแต่ล้านต้นๆไปถึงล้านกลางๆ แพงกว่านี้ขายไม่ได้ และยังไปซ้อน แคปติว่า ด้วย  Cheesy

ส่วนป๋า Leopard แข็งใจรออีกนิดนะครับ ชุดใหญ่จะบุกภายในสัปดาห์ สองสัปดาห์นี้แล้วครับ ได้ยินข่าวแว่วๆมา  hi like

ราคารุ่นtop เทล ไม่เกิน1.3 ล้าน. กำลังตัดสินใจเหมือนกันว่าจะเอาอะไรดี น้องปาเพิ่งจองไปสีขาวได้รถหลังสงกรานต์ไม่เกินเม.ยแน่นอน หรือจะรอเทลเบเซอร์ดี แต่ตัวจริงไม่สวยเท่าspot โฆษณานะทำใจเผื่อไว้บ้าง แต่ก็สวยอยู่ดี ตัดสินใจยากมาก ถ้าไม่แคร์เรื่องบริการหลังการขาย คงเอาเทลแน่นอน.
veeraa332000
Jr. Member
**

like: 7

PA ขาวมุก No.1001

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:09:08 am »

ป๋าเห็นเทลตัวจริงแล้วหรอครับ..
Goven
Newbie
*

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:20:55 am »

แบบว่าเดินผ่านไปผ่านมาแถวระยอง. อุอุอุ
Goven
Newbie
*

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:25:13 am »

อ้อ...มันแค่รถต้นแบบนะ ไอ้จะผลิตนะยังทดลองโน่นนี่กันอยู่เลย คิดว่าปลายปีนั่นแหล่ะกว่าจะคลอด
veeraa332000
Jr. Member
**

like: 7

PA ขาวมุก No.1001

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:57:08 am »

ผมว่าจะไปจองที่งานปลายเดือนเหมือนกันนะ ถ้าเทลมาก่อนน้องปาผมก็คงต้องขอถอนเงินจองน้องปาคืนล่ะคราวนี้...(รอมันทั้งสองรุ่นเลย)
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 11:04:02 am »

ป๋าตั้ว เป็นไงบ้างครับผม
เมื่อวานน้องอั้มโทรมาหา ผมเลยถามน้องเค้าให้ว่าสถานการณ์เป็นไงบ้าง
เค้าบอกว่า เซลส์ของป๋าตั้วกำลังมีรถที่จะรอเข้าอยู่ในเร็ววันนี้ เเต่ตอนนี้อาจยังต้องรอนิดนึง เพราะมันไม่มีเข้ามาจริงๆ

อันนี้บอกกล่าวเล่าให้ฟังเฉยๆนะครับป๋า ไม่ได้มีเจตนาให้ป๋าเสียดายเเต่อย่างใด ...
ถ้าผมเป็นป๋า ผมก็คงถอนเเละยกเลิกเเบบที่ป๋าทำครับ ...
เพราะถ้าไม่ใช่สีที่เราตั้งใจจะเอาเเต่เเรก ป่านนี้ป๋าได้รถตั้งเเต่ต้นกุมภาฯ ตามที่เซลส์เค้าเสนอให้ตอนเเรกไปแล้ว ยังจำได้เลยครับที่ป๋าตั้งกระทู้เล่าให้ฟัง

สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ ขอให้ได้สิ่งที่ดีที่สุด

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์