Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 4 เมษา 55 นัดเคลมเฟื่องท้ายและโช๊คหลังครับ  (อ่าน 6276 ครั้ง)
jesada_w
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 09:11:51 am »

ได้ของแท้แล้วป๋าของผมขับมา7เดือนแล้วหอนเหมือนกัน แต่ไม่เครมหรอกเบื่อศูนย์บริการ เห็นเขาเครมกันก็ไม่หายก็เลยตัดสินใจไม่เครม ป๋าเครมแล้วหายรบกวนแจ้งด้วยนะครับ... Smiley Smiley Smiley Smiley

ไปใส่ท่อ  ดีกว่าเคลมเยอะเลยครับ  ป๋าหนึ่ง
ให้เสียงท่อดังกว่าเสียงเฟื่องท้ายใช่หรือเปล่าครับ ป๋า ผมยังอยากได้ที่พักเท้าอยู่นะครับ ป๋า

หากอยากได้จริง  วิ่งมางาน meeting ที่ชะอำ   เดี๋ยวสะกิดป๋าโยจัดให้   ครับ (หากไม่ได้จริงๆ  ผมจะถอดของผมให้เลย)   Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ผบ.ท้องอ่อนๆอยู่เลยครับป๋า เมื่อวานมีเลือดออก หมอเลยสั่งห้ามนั่งรถไกลๆ ครับ ผมก็อยากไปอยู่นะครับว่าจะทำสวิตช์เพิ่มเสียงที่พวงมาลัยด้วยนะครับป๋า
jesada_w
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 09:15:40 am »

มันหอน มันดังยังไงหรือครับ   ศูนย์ถึงให้แคลมได้  ได้เปลี่ยนเพลาลอยทั้งลูกเลยหรือครับ

ของผมใช้มา 2,000 โล  ก็เริ่มดังแล้ว
รอวันที่ 4 เมษา นะครับ ผมก็ยังไม่รู้ว่า 0 ที่อุดรเขาจะเปลี่ยนอะไรให้บ้างนะครับเขาจะตรวจสอบเฟื่องท้ายอีกทีว่าส่วนไหนที่มีปัญหา ส่วนโช๊คคงเปลี่ยนให้เลยครับ แต่เขาจะเปลี่ยนให้แน่นอนเพราะรถยังใหม่อยู่เขาว่าอย่างนั้นนะครับ
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 09:16:31 am »

ได้ของแท้แล้วป๋าของผมขับมา7เดือนแล้วหอนเหมือนกัน แต่ไม่เครมหรอกเบื่อศูนย์บริการ เห็นเขาเครมกันก็ไม่หายก็เลยตัดสินใจไม่เครม ป๋าเครมแล้วหายรบกวนแจ้งด้วยนะครับ... Smiley Smiley Smiley Smiley

ไปใส่ท่อ  ดีกว่าเคลมเยอะเลยครับ  ป๋าหนึ่ง
ให้เสียงท่อดังกว่าเสียงเฟื่องท้ายใช่หรือเปล่าครับ ป๋า ผมยังอยากได้ที่พักเท้าอยู่นะครับ ป๋า

หากอยากได้จริง  วิ่งมางาน meeting ที่ชะอำ   เดี๋ยวสะกิดป๋าโยจัดให้   ครับ (หากไม่ได้จริงๆ  ผมจะถอดของผมให้เลย)   Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ผบ.ท้องอ่อนๆอยู่เลยครับป๋า เมื่อวานมีเลือดออก หมอเลยสั่งห้ามนั่งรถไกลๆ ครับ ผมก็อยากไปอยู่นะครับว่าจะทำสวิตช์เพิ่มเสียงที่พวงมาลัยด้วยนะครับป๋า

ยินดีด้วยนะครับป๋า รอเจ้าตัวเล็กคลอดออกมา แล้วค่อยไปร่วมปีหน้า ... ปีนี้ผมก็อดเหมือนกัน  Cry
Soontorn
Jr. Member
**

like: 53

>>> หนุ่มน้อย ปาเจโร-TH 0713 คืนถิ่น <<<

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 09:41:45 am »

ที่พักเท้ามีเเล้ว อยากได้ที่พักใจทำไงอ่ะครับป๋า 555 bad smile bad smile bad smile
ป๋าป่าน แจ้งป๋าต๊อกไปเลยว่าไปงาน Meeting ขอจองห้องแบบ superior connect กับห้องที่ 50 เลยนะครับห้องนี้จัดสำรองให้นางแบบ  Smiley Smiley Smiley ได้ที่พักใจชัวร์ครับ..ปล.ระวังผลข้างเคียง superior connect ด้วย  Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

0713 คืนถิ่น
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 10:00:18 am »

ที่พักเท้ามีเเล้ว อยากได้ที่พักใจทำไงอ่ะครับป๋า 555 bad smile bad smile bad smile
พักใจเลยนะ ท่าทางต้องชี้เบาะแสให้ผบ.เตรียมปฏิวัตินะเนี่ย
tatchapong
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 10:36:50 am »

ผม MY 2012 หอนตั้งแต่วันแรกเลยครับ ขับมาจากกรุงเทพถึงขอนแก่น  การันตีเลยว่าได้ปาของแท้ Cheesy
ถ้าเคลมแล้วหาย บอกด้วยนะครับ จะไปเคลมบ้าง แต่ช่วงนี้ขับแต่ระยะใกล้ๆ ใช้ความเร็วไม่เกิน 80 เลยไม่ได้ยินเสียงหอน Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์