Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: UPDATE ครับ ได้รับรถแล้วครับผมเป็นสมาชิกเต็มตัว แต่มีข่าวร้ายนิดๆ  (อ่าน 8629 ครั้ง)
จักษ์ มหาชัย
Pa...0953
Hero Member

like: 104

Jak Mahachai

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 07:34:40 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ดีใจด้วยครับ.....ตื่นเต้นเหมือนตอนที่เราได้รถเลย........ good good

จักษ์  มหาชัย :Pajerosport-thailand 0953 :...อยู่ไม่ถึงร้อยปี....ใช้ชีวีให้คุ้มค่า....และมีความสุข...:
Peck-pjs
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:01:08 pm »

ดำดุ สีเดียวกันเลยครับ like like red heart

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
MoCoOLz
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 06:28:17 am »

update ครับผม
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 06:35:59 am »

โดนที่บ้าน แบน อุปกรณ์แต่งรถต่างๆจนกว่าจะหมดประกัน3ปี หรือ 100,000 โล

ไม่ว่าจะ EGR ยาง20" ดันราง ยกหัวฉีด ประเภทต่างๆ

ทำกันอย่างนี้ฆ่ากันดีกว่า เล่นเอานอนไม่หลับเลย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ใจเย็นๆครับ ค่อยๆพูดค่อยๆจา ตะล่อมบ้าง กล่อมบ้าง ตื้อบ้าง เดี๋ยวผบ.ก็ใจอ่อนเอง เอาใจช่วยครับ  yes!! yes!! yes!!
MoCoOLz
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 06:49:20 am »

โดนที่บ้าน แบน อุปกรณ์แต่งรถต่างๆจนกว่าจะหมดประกัน3ปี หรือ 100,000 โล

ไม่ว่าจะ EGR ยาง20" ดันราง ยกหัวฉีด ประเภทต่างๆ

ทำกันอย่างนี้ฆ่ากันดีกว่า เล่นเอานอนไม่หลับเลย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ใจเย็นๆครับ ค่อยๆพูดค่อยๆจา ตะล่อมบ้าง กล่อมบ้าง ตื้อบ้าง เดี๋ยวผบ.ก็ใจอ่อนเอง เอาใจช่วยครับ  yes!! yes!! yes!!

แฟนไม่ขัดหรอกครับเงินเรา

สปอนเซอร์ผู้สนับสนุนรายใหญ่ คุณย่า กับ ผู้ตรวจสอบ QC คุณลุง

กลัวว่าจะหมดประกัน อยากให้หมดระยะประกันก่อนแล้วอยากทำอะไรก็ทำ Sad Sad Sad Cry Cry
MoCoOLz
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 06:52:23 am »

กะจะไปเทริ์นล้อ ถ้าเทิร์นตอนนี้มันได้เยอะ รอ3ปี คงจะเหลือไม่ถึงหมื่นแต่แฟนแอบบอกว่าเด่วหมดประกันออกเงินเปลี่ยนให้เลย

เลยหายน้อยใจละครับผม u u u u

แฟนแอบเข้าใจเราน่ะเนี่ย

เจอเหตุผลคุณย่าอีกข้อละช็อกเลย

เขาบอกถอดล้อละก็หมดประกัน  อีกอย่างเราแก่แล้วไม่ใช่วัยรุ่นไม่ต้องแต่งรถแล้ว (21เองน่ะคุณย่า แก่แล้วหรอ )
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 07:17:38 am »

ยินดีด้วยครับ... Smiley Smiley Smiley

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
off198
Jr. Member
**

like: 14

ID No.: 2008 , สมาชิกอัยยยย่ะคันที่ 99 คร้าบบบบ

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 07:37:33 am »

ยินดีด้วยครับ แต่อย่าเพิ่งหมดไฟแต่งรถก่อนประกันหมดนะครับ

จะรอชมครับ

"เอะอะอะไรๆ ก็หงษ์แดงๆ ทำไมโยมไม่เชียร์อาเซนอล" หลวงพี่เท่ง จำปีไม่ได้

ผมมันเด็กปืนคร้าบบบบบ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 07:55:00 am »

ไม่ว่าจะ EGR ยาง+แม็ก20" ดันราง ยกหัวฉีด ประเภทต่างๆ

ทำกันอย่างนี้ฆ่ากันดีกว่า เล่นเอานอนไม่หลับเลย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ปล.แฟนแอบบอกว่าสัญญาหมดประกันเด่วซื้อแม็ก+ยาง20"ให้

ยินดีด้วยครับจะใด้รับรถแล้ว  good ไม่ต้องเครียดครับอยากอุด EGR ก็จัดเลยครับที่บ้านไม่รู้หรอกถ้าเราไม่บอกครับใช้เวลาอุดไม่นานครับไม่เกิน 30 นาที ใช้บริการป๋าโย่งใด้เลยครับนัดให้ไปอุดนอกสถานที่ตรงใหนก็ใด้ครับแป็บเดียวเอง แล้วบอกที่บ้านว่าไปธุระแป็ปเดียวครับ ส่วนพวกกล่องต่างๆก็ใช้วิธีเดียวกันครับ เพราะถ้าเราไม่บอกก็ไม่มีใครรู้เพราะ EGR อุดแล้วก็มองไม่เห็นครับกล่องติดแล้วไม่ต้องใว้ในเก็ะเอาไปซ่อนใว้ที่อื่นเท่านี้ก็เรียบร้อยครับ ส่วนล้อแม็กไม่ให้ใส่ขอบ 20 ก็จัดแม็กขอบ 22 นิ้วเหมือนผมไปเลยครับ 555  . รุ่นพี่ถ่ายทอดวิชากำลังภายในไปสู่รุ่นน้องครับ ดีๆทั้งนั้น อิๆ555
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 08:00:33 am »

ไม่ว่าจะ EGR ยาง+แม็ก20" ดันราง ยกหัวฉีด ประเภทต่างๆ

ปล.แฟนแอบบอกว่าสัญญาหมดประกันเด่วซื้อแม็ก+ยาง20"ให้

ยินดีด้วยครับจะใด้รับรถแล้ว  good ไม่ต้องเครียดครับอยากอุด EGR ก็จัดเลยครับที่บ้านไม่รู้หรอกถ้าเราไม่บอกครับใช้เวลาอุดไม่นานครับไม่เกิน 30 นาที ใช้บริการป๋าโย่งใด้เลยครับนัดให้ไปอุดนอกสถานที่ตรงใหนก็ใด้ครับแป็บเดียวเอง แล้วบอกที่บ้านว่าไปธุระแป็ปเดียวครับ ส่วนพวกกล่องต่างๆก็ใช้วิธีเดียวกันครับ เพราะถ้าเราไม่บอกก็ไม่มีใครรู้เพราะ EGR อุดแล้วก็มองไม่เห็นครับกล่องติดแล้วไม่ต้องใว้ในเก็ะเอาไปซ่อนใว้ที่อื่นเท่านี้ก็เรียบร้อยครับ ส่วนล้อแม็กไม่ให้ใส่ขอบ 20 ก็จัดแม็กขอบ 22 นิ้วเหมือนผมไปเลยครับ 555  . รุ่นพี่ถ่ายทอดวิชากำลังภายในไปสู่รุ่นน้องครับ ดีๆทั้งนั้น อิๆ555

like        ทอดวิชากำลังภายใน  ___ ยินดีด้วยนะครับ ...

SRIRACHA FC
Newbie
*

like: 10

ID.1125

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 08:16:16 am »

555ขั้นเทพจิงจิงเลยป๋า

sathapat
Hero Member

like: 15

Paje Gaga

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 08:30:23 am »

ผมออกมาป้ายแดงเปลี่ยนล้อ 20" วันแรกเลย แต่งอีกเพียบ สวยไว อย่าไปคิดมากกับประกัน น้อยนักที่เคลม จัดเต็มโลด...
MoCoOLz
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 09:07:48 am »

เมื่อเช้านี้นั้งเอารถเปิดนุ้นเปิดนี่ให้คุณย่าดู ก่อนแกจะเดินกลับเข้าบ้านแก แกกำชับเกี่ยวกะล้ออีกแล้ว T^T อิจฉาป๋าๆทั้งหลายจังไม่มีคนคอยบังคับเงินของป๋าๆซื้อรถกันเอง

ผมยังขอให้แกซื้อรถอำนาจตัดสินใจอยู่ที่แก แต่ยังน้อยก็ยังได้เป็นสมาชิกส่วนเล็กของบ้านหลังนี้อย่างสบายใจแล้วล่ะครับผม

ช่วงบ่ายๆเด่วจะเอารูปมาลงน่ะครับ ตอนเช้านี้โดนสั่งให้ไปจัดการพรมรองพื้น กะ ครอบประตู แ
ป๋าบัง - บัติ HY
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 09:42:54 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยมWow Wow  Wow  Wow  Wow  Wow  Wow   ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม  ยินดีด้วยค๊าบ

แต่เข้าใจความรู้สึก ของคนอยากแต่งรถมากมาย  แบบว่า ออกจากศูนย์แล้ว " ต้องพาน้องปาไปแต่งหล่อ"  จะได้คึกๆ คักๆๆ อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! ให้สมใจที่รอคอย   

แต่!!!!!!!   คนที่บ้านสำคัญกว่าค๊าบ   ใจร่มๆ  อีกไม่นาน ก็มีคนออกตังค์ ค่าแม๊ก ค่าล้อให้   lala lala lala  ดีกว่า กันเยอะ!!!

ใจเย็นๆ  ร่มๆ  ไว้นะค๊าบ  ป๋า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 09:44:33 am »

แอบจัดที่มองด้วยตาไม่เห็นไปก่อน ... เช่น EGR เป็นต้น อิอิ 

ส่วนเรื่องล้อ เรื่องอื่น ตื๊อๆเดี๋ยวก็ใจอ่อน ฮ่าๆๆๆ เราสนับสนุนให้ป๋าเสียตังค์ 
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์