Languages
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 ... 65   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ปาใต้ เงียบจัง*** กระทู้นี้สำหรับ คนขี้เหงา และว้าเหว่ ***  (อ่าน 228338 ครั้ง)
Mind_Melody
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #270 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 11:42:58 pm »

เจ้าค๊าาา เชื่อก็เชื่อ อิอิ    

เขื่อ อะไรครับ อิอิ

อ้าว ก็เชื่อว่าฝึกงาน ไม่ใช่ไปเที่ยววันเด็กไม่ใช่หรอคะ  โอ๊ยมึน  โอ๊ยมึน  

อ้าว เหรอ นึกว่า เชื่อเรื่อง ค่ายมวย  

ปล. รูป ไอดี นี้ โอ เซ   แฮ่ๆๆๆๆๆ Cheesy

แง๊ ค่ายมวยก็ค่ายมวย 5555555  เดวจะไปสมัครเรียนมวยไทย อิอิ

555555 โอเชทุกรูปได้มั้ยคะ  

ถ้าจะโอเซ ทุกรูป ต้อง รูปใหญ่ กว่านี้ แก่แล้ว ตาไม่ค่อยดี มองไม่ชัด จร้าาาาาาาาาาาาาา

5555555 ซะงั้น  ก็รูปมันโชว์ให้ขนาดเท่านี้อะค่ะ ใหญ่กว่านี้ ทำไมเป็น อิอิ ทำได้ด้วยหรอคะ  

ก็ลงในกระทู้เลย ครับ ไม่ต้องไปลงที่ ไอดี ไง  กล้ารึเปล่า 

ปล. แล้วไม่หลับไม่นอน รึครับ  นอนดึก เดี๋ยวไม่ ฉวย นะ 

โอ้ววว อย่าเลยค่ะ เดวคนอื่นเค้าจะด่าเอาได้ 555555

* ยังไม่นอนค่ะ ปกติก็ไม่ค่อยสวยและนอนดึกอยู่แล้วด้วยค่ะ อิอิ 
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #271 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 11:46:14 pm »

เจ้าค๊าาา เชื่อก็เชื่อ อิอิ   

เขื่อ อะไรครับ อิอิ

อ้าว ก็เชื่อว่าฝึกงาน ไม่ใช่ไปเที่ยววันเด็กไม่ใช่หรอคะ  โอ๊ยมึน  โอ๊ยมึน 

อ้าว เหรอ นึกว่า เชื่อเรื่อง ค่ายมวย 

ปล. รูป ไอดี นี้ โอ เซ   แฮ่ๆๆๆๆๆ Cheesy

แง๊ ค่ายมวยก็ค่ายมวย 5555555  เดวจะไปสมัครเรียนมวยไทย อิอิ

555555 โอเชทุกรูปได้มั้ยคะ   

ถ้าจะโอเซ ทุกรูป ต้อง รูปใหญ่ กว่านี้ แก่แล้ว ตาไม่ค่อยดี มองไม่ชัด จร้าาาาาาาาาาาาาา

5555555 ซะงั้น  ก็รูปมันโชว์ให้ขนาดเท่านี้อะค่ะ ใหญ่กว่านี้ ทำไมเป็น อิอิ ทำได้ด้วยหรอคะ 

ก็ลงในกระทู้เลย ครับ ไม่ต้องไปลงที่ ไอดี ไง  กล้ารึเปล่า 

ปล. แล้วไม่หลับไม่นอน รึครับ  นอนดึก เดี๋ยวไม่ ฉวย นะ 

โอ้ววว อย่าเลยค่ะ เดวคนอื่นเค้าจะด่าเอาได้ 555555

* ยังไม่นอนค่ะ ปกติก็ไม่ค่อยสวยและนอนดึกอยู่แล้วด้วยค่ะ อิอิ 

เป็นซะงั้นไป 

จะไปสอบตำรวจ ตำแหน่งไรครับ
Mind_Melody
Jr. Member
**

« ตอบ #272 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 11:53:30 pm »

สอบ ตม. น่ะค่ะ ป๋าปุ่น  
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #273 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 12:04:28 am »

อ๋อ สอบ  ตำรวจม้า //// ล้อเล่ง/// จะ ตรวจคนเข้าเมือง ที่ไหนครับ  มาภูเก็ต สิ พม่า ครองเมือง เลย
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #274 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 12:05:36 am »

ไม่ได้เข้าเว็ปหลายวัน เจอกระทู้นี้พึงตั้งได้ไม่นานคิดในใจว่าทำไมไปซะหลายหน้าจัง
ไม่ได้อ่านไรมากมายดูแค่หัวกระทู้ "คนขี้เหงา" สรุปว่าเหงาจริงๆ  วันนี้วันเดียวก็ไปอีกหลายหน้า
  Cheesy Cheesy Cheesy
แซวเล่นนะป๋าปุน ถ้าเหงามากขับรถมาทางกระบี่บ้างก็ได้ครับ จะชวนคุยให้หายเหงาเลย
 u

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #275 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 12:07:40 am »

ไม่ได้เข้าเว็ปหลายวัน เจอกระทู้นี้พึงตั้งได้ไม่นานคิดในใจว่าทำไมไปซะหลายหน้าจัง
ไม่ได้อ่านไรมากมายดูแค่หัวกระทู้ "คนขี้เหงา" สรุปว่าเหงาจริงๆ  วันนี้วันเดียวก็ไปอีกหลายหน้า
แซวเล่นนะป๋าปุน ถ้าเหงามากขับรถมาทางกระบี่บ้างก็ได้ครับ จะชวนคุยให้หายเหงาเลย
 u

ก็คิดถึงป๋าทศ มากมาย เลย ตั้ง กระทู้นี้ ล่อ มาคุย วะเลย จะได้เข้ามาคุยบ่อยๆ ไง   สาธุ red heart red heart red heart red heart
Mind_Melody
Jr. Member
**

« ตอบ #276 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 12:09:44 am »

อ๋อ สอบ  ตำรวจม้า //// ล้อเล่ง/// จะ ตรวจคนเข้าเมือง ที่ไหนครับ  มาภูเก็ต สิ พม่า ครองเมือง เลย

อิอิ ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ แต่อยากอยู่ใกล้บ้านที่สุด อิอิ (เหมือนสอบได้แล้วเนอะ)   
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #277 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 12:12:26 am »

อิอิ ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ แต่อยากอยู่ใกล้บ้านที่สุด อิอิ (เหมือนสอบได้แล้วเนอะ)   

คุยเก่งจริงๆ  ยอมแพ้ แล้ว  ง่วงนอน แล้ว ไว้คุยกันใม่น้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา 

ขอบคุณมากนะครับ ที่สละเวลา มาคุย กับ วัยรุ่น อย่างผม  นอนหลับฝันดี ราตรี สวัส  สาธุ
Mind_Melody
Jr. Member
**

« ตอบ #278 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 12:23:11 am »

คุยเก่งจริงๆ  ยอมแพ้ แล้ว  ง่วงนอน แล้ว ไว้คุยกันใม่น้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา 

ขอบคุณมากนะครับ ที่สละเวลา มาคุย กับ วัยรุ่น อย่างผม  นอนหลับฝันดี ราตรี สวัส  สาธุ

ค๊าาาา ฝันดีเช่นกันค่ะ   
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #279 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 11:42:39 am »

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

like: 1

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #280 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 01:05:08 pm »

like like like โดนครับป๋า

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

like: 1

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #281 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 01:08:16 pm »

หวัดดีครับ คนขึ้เหงา และว้าเหว่ทั้งหลาย joob joob joob
ผมนึกว่าคนขึ้เหงาและว้าเหว่ จะมีเฉพาะคนที่ทำงานในทะเลเสียอีกนะเนี่ย เหอะ เหอะ เหอะ

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
Peck-pjs
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #282 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 07:00:30 pm »

u
คิดเหมือนกันเลยครับ ผมทิ้งไปหาดใหญ่แค่คืนเดียว กลับมาอีกที กระทู้ล่าสุดของผมแทบหากันไม่เจอกันเลย
ทีแรกกระทู้นี้ป๋าปุ่นตั้งมาสำหรับคนขี้เหงา มาตอนนี้ครึกครื้น ครื้นเครงกันใหญ่ เสียงดัง เดือดร้อนถึงขนาด
ป๋าอาจารย์ซี และป๋าๆหลายๆท่าน ต้องแวะเข้ามาดู  Cheesy Cheesy ผมว่าป๋าปุ่นน่าจะเปลี่ยนชื่อกระทู้นี้ซะใหม่แล้วหล่ะ
ตั้งชื่อกระทู้ว่า "ปาใต้ ไม่เงียบเหงา เพราะเรามีน้องมายด์ 55555" oop oop like like red heart

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #283 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 08:37:58 pm »

u
คิดเหมือนกันเลยครับ ผมทิ้งไปหาดใหญ่แค่คืนเดียว กลับมาอีกที กระทู้ล่าสุดของผมแทบหากันไม่เจอกันเลย
ทีแรกกระทู้นี้ป๋าปุ่นตั้งมาสำหรับคนขี้เหงา มาตอนนี้ครึกครื้น ครื้นเครงกันใหญ่ เสียงดัง เดือดร้อนถึงขนาด
ป๋าอาจารย์ซี และป๋าๆหลายๆท่าน ต้องแวะเข้ามาดู  Cheesy Cheesy ผมว่าป๋าปุ่นน่าจะเปลี่ยนชื่อกระทู้นี้ซะใหม่แล้วหล่ะ
ตั้งชื่อกระทู้ว่า "ปาใต้ ไม่เงียบเหงา เพราะเรามีน้องมายด์ 55555" oop oop like like red heart
[/color]

ดีจร้า ป๋าเป็กซ์  เดี๋ยว ต้อง ขออนุญาต น่้อง มายด์ก่อน นะ  ชอบจัง คำนี้  Cheesy
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #284 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 08:44:34 pm »

u
[/color]

ดีจร้า ป๋าเป็กซ์  เดี๋ยว ต้อง ขออนุญาต น่้อง มายด์ก่อน นะ  ชอบจัง คำนี้  Cheesy
สนับสนุน น้องมายด์ว่าไงคับ Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 ... 65   ขึ้นบน
  พิมพ์